'புஷ்பா 2' : கமல்ஹாசன் மட்டும் மிஸ்ஸிங்

தலைப்பைப் பார்த்து கொஞ்சம் குழம்பி விட வேண்டாம். 'புஷ்பா 2' படத்தில் முக்கிய வேடம் ஒன்றில் நடிக்க விஜய் சேதுபதியிடம் பேசி வருவதாக நாம் ஏற்கெனவே செய்தி வெளியிட்டிருந்தோம். அது ஏறக்குறைய உறுதியாகிவிட்டது என டோலிவுட் வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இரண்டாம் பாகத்தை இன்னும் பெரிய அளவில் உருவாக்க வேண்டும் என இயக்குனர் சுகுமாரிடம் அல்லு அர்ஜுன் சொன்னதால் கடந்த சில மாதங்களாகவே திரைக்கதையை மாற்றி எழுதி வந்திருக்கிறார் இயக்குனர் சுகுமார். தற்போது இரண்டாம் பாகத்தில் ஒரு முக்கிய வில்லன் கதாபாத்திரத்தை சேர்த்திருக்கிறாராம் சுகுமார். அந்தக் கதாபாத்திரத்தில் தான் விஜய் சேதுபதியை நடிக்க வைக்கப் போகிறார்களாம்.

'விக்ரம்' படத்தில் விஜய் சேதுபதி, பகத் பாசில் இணைந்து நடித்தது படத்திற்கு பெரிய பலத்தைக் கொடுத்தது. அது போலவே, அவர்கள் இருவரும் மீண்டும் 'புஷ்பா 2' படத்தில் இணைய உள்ளார்கள். முதல் பாகத்திலேயே பகத் பாசில் இருக்கிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. 'விக்ரம்' கதாநாயகன் கமல்ஹாசன் மட்டும் 'புஷ்பா 2'வில் மிஸ்ஸிங் என்று சொல்லலாம்.

'புஷ்பா 2'வில் விஜய் சேதுபதி இணைவது பற்றி விரைவில் அறிவிப்பு வந்தாலும் ஆச்சரியப்படுவதற்கில்லை.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.