அப்பா நினைவாக வைத்திருந்த விலையுயர்ந்த பேனா காணவில்லை! எம்.பி.யும் நடிகருமான விஜய் வசந்த் புகார்


யஷ்வந்த் சின்ஹாவின் நிகழ்ச்சியில் தனது ரூ.1.50 லட்சம் பேனா தொலைந்து போனதாக தமிழக காங்கிரஸ் எம்.பி.யும் திரைப்பட நடிகருமான விஜய் வசந்த் தெரிவித்துள்ளார்.

கன்னியாகுமரி காங்கிரஸ் எம்பி விஜய் வசந்த், சென்னை ஹோட்டலில் எதிர்க்கட்சிகளின் குடியரசுத் தலைவர் வேட்பாளர் யஷ்வந்த் சின்ஹா, திமுக தலைமையிலான கூட்டணியின் எம்எல்ஏக்கள் மற்றும் எம்பிக்களை அவர்களின் ஆதரவை நாடி ஜூன் 30-ஆம் திகதி சந்தித்தபோது, ​​தனது 1.50 லட்சம் ரூபாய் மதிப்புள்ள பேனாவை காணவில்லை என பொலிஸில் புகார் அளித்துள்ளார். .

கிண்டி காவல்நிலையத்தில் செவ்வாய்க்கிழமை அளித்த புகாரில், தொலைந்து போன பேனா, கன்னியாகுமரி எம்.பி.யாக இருந்த தனது மறைந்த தந்தை எச்.வசந்தகுமாரிடம் இருந்து பெற்ற மாண்ட்ப்ளாங்க் ஃபவுண்டன் பேனா (Montblanc fountain pen) என்றும் வசந்த் கூறியுள்ளார்.

அப்பா நினைவாக வைத்திருந்த விலையுயர்ந்த பேனா காணவில்லை! எம்.பி.யும் நடிகருமான விஜய் வசந்த் புகார் | Actor Mp Vijay Vasanth Lost Fathers Costly Pen

அந்த பேனா தனக்கு மிகவும் சிறப்பு வாய்ந்தது என்றும், அதனால் தான் காவல்துறையில் புகார் அளிதத்தாகவும் கூறினார். “அப்பா (வசந்த குமார்) இதைப் பயன்படுத்தினார், அவர் இறந்ததிலிருந்து, நான் அந்தப் பேனாவைப் பயன்படுத்தினேன். இப்போது இரண்டு வருடங்களை நெருங்கிவிட்டது.

கிண்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் நடந்த நிகழ்ச்சியில் நான் பங்கேற்றேன், அப்போது என்னுடன் பேனாவும் இருந்தது. பின்னர் சோதித்தபோது அது இல்லை. இந்நிகழ்ச்சியில் காங்கிரஸ் மற்றும் கூட்டணி கட்சியினர் மட்டுமே இருந்ததால், வெளியாட்கள் உள்ளே வர வாய்ப்பில்லை.

அதிக கூட்டமாக இருந்ததால் பாக்கெட்டில் இருந்து கீழே விழுந்திருக்க வேண்டும். நான் ஹோட்டல் அதிகாரிகளிடம் பிரச்சினையை எழுப்பினேன், சிசிடிவி காட்சிகளை சரிபார்க்கும்படி அவர்களிடம் கேட்டேன், ஆனால் அவர்கள் புகார் அளித்த பின்னரே அவ்வாறு செய்ய முடியும் என்று கூறினார். அதை பொலிஸார் விரைவில் மீட்டெடுப்பார்கள் என நம்புவதாக விஜய் வசந்த் கூறினார்.

அப்பா நினைவாக வைத்திருந்த விலையுயர்ந்த பேனா காணவில்லை! எம்.பி.யும் நடிகருமான விஜய் வசந்த் புகார் | Actor Mp Vijay Vasanth Lost Fathers Costly Pen

மேலும் “பேனா திருடப்பட்டதாக நான் புகார் அளித்ததாக பல ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டன, அதில் உண்மையில்லை. நான் காணாமல் போனதாக மட்டுமே புகார் பதிவு செய்தேன்”என்று அவர் கூறினார்.

கன்னியாகுமரி மக்களவைத் தொகுதியில் இருந்து மே 2021-ல் விஜய் வசந்த் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார், இது அவரது தந்தையும், மாநிலத்தின் மிகப்பெரிய சில்லறை வணிக நிறுவனமான வசந்தகுமாரும் 2020-ல் கோவிட் நோயால் இறந்த பிறகு கிடைத்த பொறுப்பாகும்.

அப்பா நினைவாக வைத்திருந்த விலையுயர்ந்த பேனா காணவில்லை! எம்.பி.யும் நடிகருமான விஜய் வசந்த் புகார் | Actor Mp Vijay Vasanth Lost Fathers Costly PenSource link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.