கனடாவின் வான்கூவர் நகரத்தில் பயங்கர துப்பாக்கிச்சூடு: 3 பேர் மரணம்


கனடாவின் வான்கூவர் நகரத்தில் நடந்த பயங்கர துப்பாக்கிச்சூடு சம்பவத்தில் மூவர் கொல்லப்பட்டதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

வான்கூவர் புறநகர் பகுதியில் திங்கள்கிழமை அதிகாலையில் வீடற்ற குடியிருப்பாளர்களை குறிவைத்து நடத்தப்பட்ட துப்பாக்கிச் சூட்டில் இருவர் கொல்லப்பட்டதாகவும், மேலும் இருவர் காயமடைந்ததாகவும் கனேடிய பொலிசார் தெரிவித்துள்ளனர். மேலும், துப்பாக்கிச்சூடு நடத்திய நபரை சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்துவந்த காவல்துறை அதிகாரிகள் சுட்டுக் கொன்றதாக தெரிவிக்கப்பட்டது.

பலியானவர்களில் இருவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக பொலிஸார் திங்கள்கிழமை பின்னர் தெரிவித்தனர். ஒரு பெண் ஆபத்தான நிலையில் இருந்தார். நான்காவது நபருக்கு காலில் துப்பாக்கிச்சூடு காயம் ஏற்பட்டது.

கனடாவின் வான்கூவர் நகரத்தில் பயங்கர துப்பாக்கிச்சூடு: 3 பேர் மரணம் | Canada Shooting Vancouver2 Homeless Gunman Dead

இந்த தாக்குதல் பல மணி நேரங்களுக்கு மேல் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது. சமூக ஊடகங்களில் வெளியான படங்கள் மூலம், பொலிஸ் எஸ்யூவி உட்பட பல வாகனங்களில் புல்லட் ஓட்டைகள் இருப்பதைக் காணமுடிந்தது..

காலை 6.30 மணியளவில் அப்பகுதி மக்களுக்கு செல்போன் மூலம் எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டது. சந்தேக நபர் ஒரு வெள்ளை நிற ஆண், பழுப்பு நிற மேலோடு மற்றும் நீலம் மற்றும் பச்சை நிற உருமறைப்பு டி-ஷர்ட்டை அணிந்திருப்பதாக எச்சரிக்கை விவரித்தது.

கனடாவின் வான்கூவர் நகரத்தில் பயங்கர துப்பாக்கிச்சூடு: 3 பேர் மரணம் | Canada Shooting Vancouver2 Homeless Gunman Dead

நகரின் மையப்பகுதி வழியாக ஒரு முக்கியப் பாதையை பொலிஸார் சுற்றி வளைத்தனர். பின்னர் நிலைமை கட்டுக்குள் இருப்பதாகவும், பொதுமக்களுக்கு இனி அச்சுறுத்தல் இல்லை என்றும் அதிகாரிகள் பின்னர் இரண்டாவது எச்சரிக்கையை விடுத்தனர்.

துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியவர் தனியாகச் செயல்பட்டாரா என்பது உறுதியாகத் தெரியவில்லை என்று அதிகாரிகள் முதலில் தெரிவித்தனர். ஆனால் கைது செய்யப்பட்ட நபர் மட்டுமே பொறுப்பு என்று நம்பப்படுவதாக பொலிஸார் பின்னர் தெரிவித்தனர். சந்தேக நபர் தமக்கு தெரிந்தவர் எனவும் பொலிஸார் தெரிவித்தனர்.

கனடாவின் வான்கூவர் நகரத்தில் பயங்கர துப்பாக்கிச்சூடு: 3 பேர் மரணம் | Canada Shooting Vancouver2 Homeless Gunman Dead

திங்கள்கிழமை காலை, தென்மேற்கு பிரிட்டிஷ் கொலம்பியாவில் உள்ள லாங்லி நகரத்தில் பெரும்பாலான துப்பாக்கிச் சூடு நடந்ததாக ராயல் கனடியன் மவுண்டட் பொலிஸ் கூறியது. வான்கூவருக்கருகிலுள்ள Whistler என்ற இடத்தில் அமைந்துள்ள Sundial என்னும் உணவகத்துக்கு அருகே இரு குழுக்கள் மோதிக்கொண்டதில் இந்திய வம்சாவளியினர் இருவர் கொல்லப்பட்டார்கள்.

கனடாவின் வான்கூவர் நகரத்தில் பயங்கர துப்பாக்கிச்சூடு: 3 பேர் மரணம் | Canada Shooting Vancouver2 Homeless Gunman DeadSource link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.