குரங்கம்மை நோயை குணப்படுத்த பெரியம்மை நோய் தடுப்பூசி| Dinamalar

புதுடில்லி: உலகில் பல நாடுகளில் பரவத்தொடங்கியிருக்கும் குரங்கம்மை நோயை குணப்படுத்த, பெரியம்மை நோய்கான தடுப்பூசியை பயன்படுத்தலாம் என ஐரோப்பிய ஒன்றியம் ஒப்புதல் அளித்துள்ளது.

குரங்கம்மை தொற்று பாதிப்பு உலகம் முழுவதும் அதிகரித்து வருகிறது. இதுவரை 75 நாடுகளில் 16,000க்கும் மேற்பட்டோர் பாதிப்புக்கு ஆளாகியுள்ளனர், 5 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர்.இத்தொற்று, பல்வேறு பாலினத்தருடன் பாலியல் உறவு கொள்ளும் ஆண்களிடம் அதிக அளவில் காணப்படுவதாக உலக சுகாதார அமைப்பு தெரிவித்துள்ளது.

இதைக் கட்டுப்படுத்த பல்வேறு நாடுகள் தீவிர பரிசோதனை மற்றும் தடுப்பு நடவடிக்கைகளில் ஈடுப்பட்டுள்ளன. ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தில் பெரியம்மை நோய்க்காக பயன்படுத்தப்படும் ‘இமான்வேக்ஸ் ‘ தடுப்பூசியை குரங்கம்மைக்கும் பயன்படுத்த ஐரோப்பிய ஆணையம் ஒப்புதல் அளித்துள்ளது.

புதிய செய்திகளுக்கு தினமலர் சேனலை Subscribe செய்யுங்கள்

Advertisement

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.