தி. நகர், சைதாப்பேட்டை, எழும்பூர்… சென்னையில் இந்த ஏரியாக்களில் 2 நாள் குடிநீர் சப்ளை நிறுத்தம்

Chennai Water Supply Crisis: குடிநீர் வாரியம் கீழ்ப்பாக்கம் குடிநீர் விநியோக நிலையத்தின் பணிகளை மேற்கொள்ளவிருப்பதால், தி.நகர், சைதாப்பேட்டை, நுங்கம்பாக்கம், வேப்பேரி, பெரியமேடு, பூங்கா டவுன் ஆகிய பகுதிகளில் ஜூலை 30-ஆம் தேதி காலை 8 மணி முதல் ஜூலை 31-ஆம் தேதி காலை 8 மணி வரை தண்ணீர் விநியோகம் இருக்காது. 

சிந்தாதிரிப்பேட்டை, எழும்பூர், கொண்டித்தோப்பு, சவுகார்பேட்டை, ஏழு கிணறுகள், ஜார்ஜ் டவுன், பிராட்வே, டிரிப்ளிகேன், புதுப்பேட்டை, பெரம்பூர், புளியந்தோப்பு, நம்மாழ்வார்பேட்டை, புரசைவாக்கம், செம்பியம், ஓட்டேரி, கெல்லிஸ், அயனாவரம், கீழ்ப்பாக்கம் தோட்டம், சேத்துப்பட்டு, டி.பி.சி.பேட்டை மண்டலம் 5, 6, 8 மற்றும் 9க்கு உட்பட்ட பகுதிகளில், சென்னை பெருநகர குடிநீர் வழங்கல் மற்றும் கழிவுநீர் வாரியம் (CMWSSB) முன்மொழிந்த பணியின் காரணமாக ஜூலை 30 ஆம் தேதி காலை 8 மணி முதல் ஜூலை 31 ஆம் தேதி காலை 8 மணி வரை குழாய் நீர் விநியோகம் இருக்காது.

தி.நகர், சைதாப்பேட்டை, நுங்கம்பாக்கம், வேப்பேரி, பெரியமேடு, பார்க் டவுன், சிந்தாதிரிப்பேட்டை, எழும்பூர், கொண்டித்தோப்பு, சவுகார்பேட்டை, ஏழுகிணறு, ஜார்ஜ் டவுன், பிராட்வே, டிரிப்ளிகேன், புதுப்பேட்டை, பெரம்பூர், புளியந்தோப், நம்மாழ்வார்பேட்டை, புரசைவாக்கப்பேட்டை உள்ளிட்ட பகுதிகள் இதற்குள் அடங்கும் என கூறப்படுகிறது. செம்பியம், ஓட்டேரி, கெல்லிஸ், அயனாவரம், கீழ்ப்பாக்கம் தோட்டம், சேத்துப்பட்டு, டி.பி.சத்திரம், வில்லிவாக்கம் ஆகிய பகுதிகளுக்கு ஒரு நாள் தண்ணீர் வராது.

கீழ்ப்பாக்கம் நீர் விநியோக நிலையத்தில் 1,200 மி.மீ., ஸ்லூயிஸ் வால்வு மற்றும் ஒன்றோடொன்று இணைக்கும் பம்பிங் லைன்களை சரி செய்யும் பணியை நீர் வாரியம் மேற்கொள்ளும். 

குடியிருப்பாளர்கள் போதுமான அளவு தண்ணீரை முன்கூட்டியே சேமித்து வைக்கவேண்டும் என அறிவுறுத்தப்படுகிறது. நீர் விநியோகத்திற்காக பொறியாளர்களைத் தொடர்பு கொள்வதற்கு: 044-4567 4567, பொறியாளர் – V (8144930905); பொறியாளர் – VI(8144930906); பொறியாளர் – VIII(8144930908) மற்றும் பொறியாளர் – IX (8144930909). 

இந்த தகவலை குடிநீர் வடிகால் வாரியம் தெரிவித்துள்ளது.

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.