நாங்கள் விளையாடும் மற்றொரு எதிரணி : இந்தியா -பாகிஸ்தான் போட்டி குறித்து ரோகித் சர்மா கருத்து..!

மும்பை ,

இந்தியா, பாகிஸ்தான், இலங்கை உள்பட 6 அணிகள் பங்கேற்கும் 20 ஓவர் ஆசிய கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி ஐக்கிய அரபு அமீரகத்தில் வருகிற 27-ந்தேதி தொடங்குகிறது. இதில் ஒரே பிரிவில் அங்கம் வகிக்கும் பரம போட்டியாளர்களான இந்தியாவும், பாகிஸ்தானும் 28-ந்தேதி துபாயில் லீக் சுற்றில் மோதுகின்றன.

இந்த நிலையில் இந்த போட்டி குறித்து இந்திய அணி கேப்டன் ரோகித் சர்மா கூறியதாவது ;

வெளிப்படையாக, இது மிகவும் அற்புதமான விளையாட்டு. குறிப்பாக இந்தியா-பாகிஸ்தான் ஆட்டத்தை அனைவரும் பார்க்கிறார்கள். இது அழுத்தம் நிறைந்த விளையாட்டு என்பதில் சந்தேகமில்லை அணிக்குள் நாங்கள் ஒரு சாதாரண சூழ்நிலையை உருவாக்க விரும்புகிறோம். இந்த விளையாட்டை நமக்குள்ளேயே அதிகமாக விளம்பரப்படுத்த விரும்பவில்லை.

வெளியில் உள்ளவர்கள் விளையாட்டை மிகைப்படுத்தட்டும், அதைச் செய்வது அவர்களின் வேலை, ஆனால் எங்களைப் பொறுத்தவரை இது கிரிக்கெட் விளையாட்டு மற்றும் பேட் மற்றும் பந்திற்கு இடையிலான போட்டி , நாங்கள் ஆதிக்கம் செலுத்த வேண்டும்”

“அவர்களுக்கு (பாகிஸ்தான் )எதிராக விளையாடாத அல்லது அவர்களுக்கு எதிராக 1-2 ஆட்டங்களில் விளையாடிய அணியினர் அவர்களுக்காக எனக்கும்,பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட்க்கும், அவர்களுடன் பேசுவதும் அவர்களுக்குத் தெரியப்படுத்துவதும் முக்கியம் என்று நான் நினைக்கிறேன். நாங்கள் விளையாடும் மற்றொரு எதிரணி ,

எங்களைப் பொறுத்தவரை, இது நாங்கள் விளையாடும் மற்ற இந்தியா-பாகிஸ்தான் விளையாட்டைப் போலவே இருக்கும், நாங்கள் விளையாட்டில் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.


Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.