புதிய திட்டப் பணிகளை தொடங்கி வைத்த முதல்வர் ஸ்டாலின்..! – ஈரோடு மக்கள் குஷி..!

தமிழ்நாடு முதலமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் 4 நாள் பயணமாக கொங்கு பகுதிக்கு சென்றுள்ளார். அதன் தொடர்ச்சியாக இன்று ஈரோட்டில் முதல்வர்

நல திட்டங்களை தொடங்கி வைத்துள்ளார். கொங்கு மண்டல பகுதிக்கு முக்கியத்துவம் அளிக்கும் வகையில் பல்வேறு திட்டங்களை முதல்வர் ஸ்டாலின் மேற்கொண்டு வருகிறார்.

இந்த நிலையில் ரூ.183.70 கோடி மதிப்பீட்டில் 1,761 புதிய திட்டப்பணிகள் மற்றும் ரூ. 261.57 கோடி மதிப்பில் 135 முடிவுற்ற பணிகளையும் தொடங்கி வைத்தார். அதிமுக ஆட்சியில் கிடப்பில் போடப்பட்ட ஈரோடு பாதாள சாக்கடை திட்டம் மீண்டும் செயல்படுத்தப்படுகிறது.

ரூ.10 கோடியில் மஞ்சள் ஏற்றுமதி மையம் அமைக்கப்படும்-நலத்திட்ட உதவிகள் வழங்கும் விழாவில் முதலமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் உரை. மக்களை காக்கக்கூடிய அரசாக மட்டுமில்லாமல் மண்ணையும் காக்கக் கூடிய அரசாக தமிழ்நாடு அரசு உள்ளது. நெல் உற்பத்தியில் தமிழ்நாடு புதிய சாதனை படைத்துள்ளது.அனைத்து மக்களும் பயனடையும் வகையில் திராவிட மாடல் ஆட்சி நடைபெற்று வருகிறது.

நாட்டிலேயே தனிநபர் வருமானம் தமிழ்நாட்டில் தான் அதிகம். முதலமைச்சராக மட்டுமல்ல உங்களில் ஒருவனாக இருந்து செயல்பட்டு வருகிறேன். பெண் தொழில் முனைவோர் தமிழகத்தில் தான் அதிகம், இந்தியாவிலேயே சிறந்த கல்வி நிறுவனங்கள் தமிழகத்தில்தான் உள்ளன என முதலமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் பேசியுள்ளார்.

கொங்கு மண்டல பகுதிக்கு கூடுதல் கவனம் செலுத்துவதன் மூலம் திமுகவை வலுபெற வைக்க முடியும் எனும் நம்பிக்கையிலும் இந்த கொங்கு மண்டல சுற்றுப்பயண நிகழ்ச்சி திட்டமிடப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

இதற்கு என சிறப்பு பொறுப்பாளர்களை நியமித்து இந்த நிகழ்சிகள் ஒருங்கிணைக்கப்பட்டு வருவதாக கூறுகின்றனர்

உடன்பிறப்புகள்…

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.