ஓசூரில் தீ விபத்து: லட்சக்கணக்கான மதிப்புள்ள பட்டாசுகள் எரிந்து நாசம்

ஓசூரில் பட்டாசு கடையில் தீ விபத்து ஏற்பட்டுள்ளது. இதனால் அந்த இடத்தில் லட்சக்கணக்கான மதிப்புள்ள பட்டாசுகள் எரிந்து நாசம் ஆனது.

கிருஷ்ணகிரி மாவட்டம் ஓசூரில் பெங்களூர் செல்லும் சாலை அருகே வடிவேல் என்பவருக்கு சொந்தமான பட்டாசு கடை உள்ளது. அங்கு அந்த கடையில் திடீர் தீ விபத்து ஏற்பட்டதுள்ளது. இந்த சம்பவமானது இன்று அதிகாலை 4 மணி அளவில் ஏற்பட்டு உள்ளது. 

இந்த நிலையில் தற்போது இந்த திடீர் தீ விபத்தால் கடை முழுவதும் பட்டாசுகள் வெடித்தது. இதனால் அந்த இடம் மிகவும் புகை மூட்டமாக காணப்பட்டது. மேலும் இந்த சம்பவம் தொடர்பாக தகவல் அறிந்து உடனே சம்பவ இடத்திற்கு தீயணைப்புத் துறையினர் புறப்பட்டு வந்தனர். மேலும் நான்கு தீயணைக்க தண்ணீரைக் கொண்டு தீயை கட்டுக்குள் கொண்டு வந்தனர்.

சுமார் 2 மணி நேரம் மேலாக தீயை அணைத்தனர். இந்த வரிசையில் பட்டாசு கடை உரிமையாளர் வடிவேலு சிவகாசிக்கு சென்று பார்த்தபோது பட்டாசு கடையில் இருந்த பட்டாசுகள் நாசமாகி பட்டாசுகளின் மதிப்பு தெரியவில்லை. முதற்கட்ட விசாரணையில் பட்டாசு கடை உரிமையாளர் வந்த பிறகே பட்டாசுகளின் முழு மதிப்பு தெரியவரும் என்றும், மின் கசிவு காரணமாக தீப்பிடித்திருக்கலாம் என்றும் தெரியவந்துள்ளது. இந்த தீ விபத்தால் அப்பகுதியில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.