விவசாயிகளை தடுத்த சீன ராணுவம்| Dinamalar

புதுடில்லி : கிழக்கு லடாக்கில் எல்லையை ஒட்டியுள்ள பகுதியில் கால்நடை மேய்த்த விவசாயிகளை, சீன ராணுவம் விரட்டியதாக செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன.

இந்தியா, சீனா இடையே எல்லைப் பிரச்னை தீவிரமாக உள்ளது. கிழக்கு லடாக்கை ஒட்டி எல்லையில் இரு நாட்டு படைகளும் குவிக்கப்பட்டுள்ளன. படைகள் விலக்கி கொள்வது தொடர்பாக தொடர்ந்து பேச்சு நடந்து வருகிறது.இந்நிலையில், கிழக்கு லடாக்கின் டெம்சோக் பகுதியில், எல்லையை ஒட்டியுள்ள பகுதியில் கால்நடை மேய்க்கச் சென்ற இந்திய விவசாயிகளை சீன ராணுவத்தினர் தடுத்து விரட்டியதாக செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன.இரு தரப்பு ராணுவமும் அடிக்கடி விவசாயிகளை விரட்டியடிப்பது வாடிக்கையான ஒன்று. அதனால், இந்த விஷயத்தில் இந்தியா பிரச்னையை எழுப்பவில்லை.

புதிய செய்திகளுக்கு தினமலர் சேனலை Subscribe செய்யுங்கள்

Advertisement

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.