பாக்.,குக்கு ராணுவ உதவி அமெரிக்காவுக்கு எதிர்ப்பு| Dinamalar

புதுடில்லி : நம் அண்டை நாடான பாகிஸ்தானுக்கு ராணுவ உதவி செய்யும் அமெரிக்காவின் முடிவுக்கு மத்திய அரசு கடும் எதிர்ப்பை தெரிவித்துள்ளது.

நம் அண்டை நாடான பாகிஸ்தானுக்கு எப் – 16 ரக போர் விமானங்களை அமெரிக்கா ஏற்கனவே வழங்கியுள்ளது. இதற்கு தேவையான மென்பொருள் உதிரி பாகங்கள் வழங்க அமெரிக்கா சமீபத்தில் முன் வந்தது. இதற்கு மத்திய அரசு ஏற்கனவே எதிர்ப்பு தெரிவித்துள்ளது.இந் நிலையில் அமெரிக்க ராணுவ அமைச்சர் லாயிட் ஆஸ்டினுடன் நம் ராணுவ அமைச்சர் ராஜ்நாத் சிங் தொலைபேசி வாயிலாக நேற்று பேசினார். அப்போது அமெரிக்காவின் முடிவுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்தார். இந்த விவகாரத்தில் இந்தியாவின் கவலை மற்றும் எதிர்ப்பை அவர் பதிவு செய்தார்.

புதிய செய்திகளுக்கு தினமலர் சேனலை Subscribe செய்யுங்கள்

Advertisement

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.