பிரதமர் மோடி இமாச்சல் பயணம்: அனைத்து பத்திரிக்கையாளர்களும் ‘கேரக்டர் சர்டிபிகேட்’ சமர்ப்பிக்க அறிவுறுத்தல்!

சிம்லா: பிரதமர் மோடி இமாச்சல பிரதேசம் பயணம் மேற்கொள்ள உள்ள நிலையில், அனைத்து பத்திரிக்கையாளர்களும் கேரக்டர் சர்டிபிகேட் சமர்ப்பிக்க மாநில அரசு அறிவுறுத்தி உள்ளது.

பிரதமர் நரேந்திர மோடி நாளை இமாச்சலப்பிரதேசம்  சுற்றுப்பயணம் மேற்கொள்ள உள்ள நிலையில், அனைத்து பத்திரிக்கையாளர்களும் அணுகல் மற்றும் பாதுகாப்பு அனுமதிச் சீட்டுக்கான குணாதிசய சான்றிதழை சமர்ப்பிக்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டுள்ளனர்.

பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் இமாச்சலப்பிரதேசத்திற்கு நாளை மேற்கொள்ளும் ஒரு நாள் பயணத்தைப் பற்றி செய்தி சேகரிக்க அனைத்து பத்திரிகையாளர்களும் அணுகல் மற்றும் பாதுகாப்பு அனுமதிகளுக்கான எழுத்து சான்றிதழை சமர்ப்பிக்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டுள்ளனர்.

இமாச்சலத்தில் நாளை நடைபெறும் குலு தசரா விழாவில் பிரதமர் நரேந்திர மோடி கலந்து கொள்கிறார். இதையடுத்து,  இமாச்சலத்தில் நாளை நடைபெறும் பிரதமர் நிகழ்வை செய்தியாக்க செல்லும்  அனைத்து பத்திரிகையாளர்களும், அணுகல் மற்றும் பாதுகாப்பு அனுமதிச் சீட்டுக்கான குணாதிசய சான்றிதழை சமர்ப்பிக்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டுள்ளனர்.

ஏற்கனவே பிரதமர் மோடி, செப்டம்பர் 24ந்தேதி அன்று இமாச்சல் செல்வதாக திட்டமிடப்பட்டது . ஆனால், மோசமான வானிலை காரணமாக அவரது திட்டம் ரத்து செய்யப்பட்ட பின்னர், பிரதமரின் நாளைய பயணத்தின் மீது அனைவரின் பார்வையும் உள்ளது. இதையடுத்து, அச்சு ஊடகங்கள்,  டிஜிட்டல் மற்றும் செய்தித் தொலைக்காட்சி ஊடகவியலாளர்கள் மட்டுமின்றி, அகில இந்திய வானொலி (AIR) மற்றும் தூர்தர்ஷன் உள்ளிட்ட அரசு ஊடகங்களின் பிரதிநிதிகள் கூட “எழுத்துச் சரிபார்ப்பு” சான்றிதழ்களைக் கொண்டு வருமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டுள்ளனர்.

அனைத்து பத்திரிகை நிருபர்கள், புகைப்படக் கலைஞர்கள், வீடியோகிராஃபர்கள் மற்றும் தூர்தர்ஷன் மற்றும் ஏ.ஐ.ஆர் குழுக்களின் பட்டியலை யும் “அவர்களின் குணாதிசய சரிபார்ப்பு சான்றிதழுடன்” வழங்குமாறு மாவட்ட மக்கள் தொடர்பு அதிகாரி (டிபிஆர்ஓ) அந்த அறிவிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.