திமுக உட்கட்சி தேர்தல்… யாருக்கு என்ன பதவி?

திமுக பொதுக்குழு கூட்டம், சென்னை பூந்தமல்லி நெடுஞ்சாலையில் பச்சையப்பன் கல்லூரிக்கு எதிரே உள்ல ஜெயின்ட் ஜான்ஸ் பள்ளியில் நாளை மறுநாள் (அக்டோபர் 9) நடைபெற உள்ளது. இந்த கூட்டத்துக்கு முன், திமுகவின் 15 ஆவது உட்கட்சி தேர்தல் நடைபெற்று வந்தது. இதில் மாவட்டச செயலாளர்கள், கிளை, ஒன்றிய செயலாளர்கள் உள்ளிட்ட பதவிகளுக்கு ஏற்கெனவே நிர்வாகிகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டு பட்டியல் இறுதி செய்யப்பட்டுவிட்டது.

இந்த நிலையில், திமுக தலைமைக் கழகத்தில் முக்கிய பதவிகளான தலைவர், பொதுச் செயலாளர், பொருளாளர் உள்ளிட்ட பொறுப்புகளுக்கு இன்று வேட்பு மனு தாக்கல் செய்யப்பட்டது.

தலைவர் பதவிக்கு ஸ்டாலின், பொதுச் செயலாளர் பொறுப்புக்கு துரைமுருகன் மற்றும் பொருளாளர் பதவிக்கு டி.ஆர்.பாலு ஆகியோர் வேட்பு மனு தாக்கல் செய்தனர். கட்சியின் அமைப்புச் செயலாளரான ஆர்.எஸ்.பாரதியிடம் அவர்கள் வேட்பு மனுக்களை கொடுத்தனர்.

ஸ்டாலினுக்கு எதிர்த்த யாரும் போட்டியிடாததால், திமுக தலைவராக அவர் இரண்டாவது முறையாக போட்டியின்றி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளார். அவரை போன்றே பொதுச் செயலாளராக துரைமுருகனும், பொருளாளராக டி.ஆர்.பாலுவும் மீண்டும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளனர்.

முன்னதாக, திமுக துணை பொதுச் செயலாளர் பதவியில் இருந்து அண்மையில் விலகிய சுப்புலட்சுமி ஜெகதீசனுக்கு பதிலாக அந்த பொறுப்புக்கு திமுக எம்பியும், மகளிரணி செயலாளருமான கனிமொழி நியமிக்கப்பட்டுள்ளார. அத்துடன் தற்போதுள்ள துணைப் பொதுச் செயலாளர்கள் எண்ணி்க்கையை ஐந்தில் இருநது ஏழாக உய்ர்த்தவும் முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

இதன்படி ஆ.ராசா, பொன்முடி, ஐ.பெரியசாமி, அந்தியூர் செல்வராஜ், கனிமொழி ஆகிய 5 துணைப் பொதுச் செயலாளர்களுடன் எ.வ.வேலு, ஜெகத்ரட்சகன், வெள்ளகோயில் சாமிநாதன் ஆகியோரின் பெயர்கள் இப்பதவிக்கு பரிசீலனையில் உள்ளதாம். இந்த மூனறு பேரில் இரண்டு பேர் துணைப் பொதுச் செயலாளராக நியமிக்கப்படுவது உறுதி என்கின்றன அறிவாலய வட்டாரங்கள்.

அத்துடன், கனிமொழி கட்சியின் துணைப் பொதுச் செயலாளராக நியமிக்கப்பட்டுள்ளதால், தற்போது அவர் வகித்துவரும் திமுக மகளிரணி செயலாளர் பதவி திமுக மானாமதுரை எம்எல்ஏவான தமிழ்செல்விக்கு வழங்கப்பட வாய்ப்புள்ளதாகவும் அந்த வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.