ஓலா எலக்ட்ரிக் ஸ்போர்ட் பைக் அறிமுகம் எப்போது..?

இந்தியாவின் முன்னணி மின்சார இருசக்கர வாகன தயாரிப்பாளராக வளர்ந்து வரும் ஓலா எலக்ட்ரிக் நிறுவனம் மின்சார ஸ்கூட்டர்களை விற்பனை செய்து வரும் நிலையில் அடுத்தகட்டமாக ஸ்போர்ட்டிவ் பிரிவில் மின்சார பைக்கினை விற்பனைக்கு கொண்டு வரவுள்ளதாக உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

இந்நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி பவிஷ் அகர்வால் நடத்திய டிவீட்டர் சமூக ஊடக மூலமாக நடத்திய வாக்கெடுப்பில்..,

நெட்டிசன்கள் தங்களுக்கு விருப்பமான மோட்டார்சைக்கிள் வகையைப் பற்றிக் கேட்டு ஒரு ட்வீட்டைப் பதிவு செய்தார். பதிலளித்தவர்களில் பெரும்பாலானோர் க்ரூஸர், அட்வென்ச்சர் மற்றும் கஃபே ரேஸரைத் தொடர்ந்து ஸ்போர்ட் பைக்கிற்கு அதிகப்படியான ஆதரவு வாக்களித்தனர். இப்போது, இந்த மின்சார மோட்டார் சைக்கிள் பற்றிய வேறு எந்த விவரங்களும் கிடைக்கவில்லை.

ஸ்போர்ட் பைக்குகள் ஆக்ரோஷமானதாகவும் செயல்திறன் மிகுந்ததாகவும், ஓலா நிறுவனம் அதிக அளவில் இளம் தலைமுறையினர் வாங்குபவர்களை ஈர்ப்பதற்காக மற்றும் பயன்பாட்டுத் தன்மையை நோக்கிச் செல்லும் என்று நம்புகிறோம்.
மேலும், 150-160சிசி பெட்ரோல்-இயங்கும் மோட்டார்சைக்கிள்களுக்கு இணையான செயல்திறன் மற்றும் பேட்டரி வரம்பு இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.

தற்போதைய நிலவரப்படி, ஓலா எலக்ட்ரிக் இந்தியாவில் S1, S1 Pro மற்றும் S1 Air ஆகிய இரண்டு சலுகைகளை விற்பனை செய்து வருகிறது, அவை முறையே ரூ. 1 லட்சம், ரூ. 1.30 லட்சம் மற்றும் ரூ. 85,000 விலையில் கிடைக்கின்றன. ( விலைகள் FAME-II உட்பட எக்ஸ்-ஷோரூம் )

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.