மகேஷ்பாபுவின் தந்தை நடிகர் கிருஷ்ணா காலமானார்

தெலுங்கு நடிகரும், நடிகர் மகேஷ்பாபுவின் தந்தையுமான கிருஷ்ணா(79), உடல்நலக்குறைவு காரணமாக ஐதராபாத்தில் காலமானார். மாரடைப்பால் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட நிலையில் அவரது உயிர் இன்று(நவ., 15) பிரிந்தது.

தெலுங்கு சினிமாவின் மூத்த நடிகர் கிருஷ்ணா. ஏராளமான வெற்றி படங்களில் நடித்த இவர் படங்கள் தயாரித்தும், இயக்கியும் உள்ளார். இவரது மகனான கிருஷ்ணா தெலுங்கு சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக உள்ளார். வயது மூப்பு காரணமாக ஐதராபாத்தில் உள்ள தனது வீட்டில் ஓய்வெடுத்து வந்தார்.

இந்நிலையில் திடீரென நேற்று அதிகாலை மாரடைப்பு ஏற்பட்டது. இதையடுத்து அவர் உடனடியாக ஐதராபாத்தில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் அவர் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் மூச்சுதிணறல் ஏற்பட்டு இன்று(நவ.,15) காலை அவரது உயிர் பிரிந்தது.

தெலுங்கு சினிமாவில் 350க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ள இவர் தமிழில் விக்ரம் நடித்த கந்தசாமி படத்திலும் முக்கிய வேடத்தில் நடித்திருந்தார்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.