அட நம்புங்க.. இது நம்ம பிரேம்ஜி தான்

இயக்குனர் கங்கை அமரனின் இளைய மகனாக வெங்கட்பிரபுவின் தம்பியாக தமிழ் சினிமாவில் அடி எடுத்து வைத்த நடிகர் பிரேம்ஜி. தனது அண்ணன் இயக்கிய சென்னை-28 படம் மூலமாக அறிமுகமானவர். பெரும்பாலும் அண்ணன் படங்களிலேயே அடுத்தடுத்து தொடர்ந்து நகைச்சுவை நடிகராக நடித்து வருகிறார். இதுதவிர வெளியிலும் சில படங்களில் காமெடி நடிகராகவும் சில படங்களுக்கு இசையமைப்பாளராகவும் செலக்டிவ் ஆக படங்களை தேர்வு செய்து பணியாற்றி வருகிறார். தற்போது தெலுங்கில் நாகசைதன்யாவை வைத்து வெங்கட்பிரபு இயக்கி வரும் கஸ்டடி என்கிற படத்திலும் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருகிறார் பிரேம்ஜி.

இந்த நிலையில் தற்போது கோட் சூட் அணிந்து தான் அமர்ந்திருக்கும் புகைப்படம் ஒன்றை வெளியிட்டு ரசிகர்களை ஆச்சரியப்படுத்தியுள்ளார் பிரேம்ஜி. இதற்கு முன்பு வெளியான படங்களில் அவரை பார்த்ததற்கும் இப்போது இந்தப் புகைப்படத்தில் பார்ப்பதற்கும் ஆளே ஸ்டைலாக காட்சியளிக்கிறார் பிரேம்ஜி. இது தற்போது அவர் நடித்துவரும் கஸ்டடி படத்தில் அவருக்கான கெட்டப்பா என்றால், இல்லை சும்மா ஒரு டிரை என்று கேப்சன் கொடுத்திருக்கிறார் பிரேம்ஜி.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.