அட சீ கருமம் இப்படியா பண்ணுவ.. கருகலைப்பு செய்து கருவை நாய்க்கு ஊட்டிய மருத்துவர்..!!

பீகார் மாநிலம் பாலிகான் காவல் நிலைய எல்லைக்கு உட்பட்ட வைஷாலி மாவட்டத்தில் இந்த சம்பவம நடந்துள்ளது. பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் குடும்பத்தினர், பெண் வயிற்று வலியால் புகார் கூறியதையடுத்து குவாக் என்பவரை அணுகியதாக குற்றம் சாட்டியுள்ளனர். ஆனால் குவாக் பரிந்துரைத்த மருந்துகளை உட்கொண்டு கருச்சிதைவுக்கு ஆளான பிறகு அந்த பெண்ணின் நிலை மோசமடைந்தது.

அந்தப் பெண்ணின் உடல்நிலை மோசமடைந்ததை அடுத்து பாட்னாவுக்குப் பரிந்துரைக்கப்பட்டார், ஆனால் பதினொரு நாட்களுக்குப் பிறகு அந்த பெண் உயிரிழந்தார். கருக்கலைப்புக்காக செய்யப்பட்ட அறுவை சிகிச்சையில் பெண்ணின் உள் உறுப்புகள் சேதமடைந்ததாக அவரது குடும்பத்தினர் கூறியுள்ளனர். இந்த வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட மருத்துவர் மற்றும் அவரது மனைவி இருவரும் தலைமறைவாகி விட்டனர்.

கத்தரிக்கோலால் ஆபரேஷன் செய்து கருவை வாளியில் வைத்தார். குழந்தைக்கு இறுதிச் சடங்குகள் செய்ய வேண்டும் என்று கேட்டபோது, ​​ஆதாரம் இருந்தால் கைது செய்யபடுவோம் என்று தர மறுத்துவிட்டார். மருத்துவர் அவரது வளர்ப்பு நாய்க்கு கருவை உணவளிப்பதாகச் சொன்னார். குழந்தையை எங்களிடம் கொடுக்குமாறு நாங்கள் அவரிடம் தொடர்ந்து கூறினோம், ஆனால் அவர் கேட்கவில்லை என்று பாதிக்கப்பட்டவரின் உறவினர் சுனிதா தேவி ஆஜ்தக்கிடம் தெரிவித்தார். குவாக் தனது செல்ல நாய்க்கு கருவை ஊட்டினார் என்று பாதிக்கப்பட்ட குடும்பம் முன்வைத்த குற்றச்சாட்டில் உண்மையில்லை என்று போலீசார் தெரிவித்தனர்.

‘உள்ளூர் மருத்துவர் ஒருவரால் கருக்கலைப்பு செய்யப்பட்ட பின்னர் அவரது உடல்நிலை மோசமடைந்ததாக கர்ப்பிணிப் பெண்ணின் குடும்பத்தினர் தெரிவித்தனர். வழக்கு விசாரணையில் உள்ளது மற்றும் மருத்துவ நிபுணர்களின் கருத்துகளை நாங்கள் எடுத்துக்கொள்கிறோம். ஆனால் கருவை நாய்க்கு உணவளித்ததாக கூறப்படவில்லை. இதுவரை நடந்த விசாரணையில் உண்மைதான் என்று மஹுவா துணைப் பிரிவு போலீஸ் அதிகாரி பூனம் கேஸ்ரி கூறினார்.

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.