பல நூறாண்டுகால பாரம்பரியத்தை உடைக்கும் மன்னர் சார்லஸ்., முடிசூட்டு விழாவில் முக்கிய மாற்றம்


மன்னர் மூன்றாம் சார்லஸ் தனது முடிசூட்டு விழாவில் பல நூற்றாண்டுகள் பழமையான பாரம்பரியத்தை உடைக்கவுள்ளார்.

பாரம்பரிய அரச உடை

பிரித்தானிய மன்னர் மூன்றாம் சார்லஸ் மற்றும் அவரது மனைவி கமிலா ஆகியோரின் முடிசூட்டு விழா மே 6-ஆம் திகதி நடைபெறவுள்ளது. இந்த விழாவில், பல முற்றாண்டுகளாக மன்னர்கள் பதவியேற்கும்போது பாரம்பரிய அரச உடையை அணியும் பழக்கத்தை மன்னர் சார்லஸ் உடைக்கவுள்ளதாக, தி இன்டிபென்டன்ட் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

முந்தைய முடிசூட்டு விழாக்களில், மன்னர் பாரம்பரியமாக பட்டு காலுறைகள் மற்றும் ப்ரீச்களை அணிவார்கள். ஆனால், மன்னர் சார்லஸ் இந்த பாரம்பரியம் மற்றும் பல பழங்கால சடங்குகளை கைவிடலாம் என்றும், அதற்கு பதிலாக, தனது இராணுவ சீருடையை அணியலாம் என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பல நூறாண்டுகால பாரம்பரியத்தை உடைக்கும் மன்னர் சார்லஸ்., முடிசூட்டு விழாவில் முக்கிய மாற்றம் | King Charles Break Centuries Tradition CoronationAFP

ஆலோசனை

மன்னர் மூத்த உதவியாளர்களுடன் கலந்தாலோசித்த பிறகு இந்த முடிவுக்கு வந்ததாக்க கூறப்படுகிறது. அவர்கள் பாரம்பரிய உடைகள் தொடர்பில்லாததாகவோ அல்லது மிகவும் வழக்கொழிந்ததாகவோ கருதியதாக கூறப்படுகிறது.

முடிசூட்டு விழா நிகழ்ச்சிகள்

மன்னர் சார்லஸின் முடிசூட்டு விழா வெஸ்ட்மின்ஸ்டர் அபேயில் நடைபெறும். அடுத்த நாள் வின்ட்சர் கோட்டையில் முடிசூட்டு கச்சேரியும் நடத்தப்படும், இதில் உலகின் மிகப் பெரிய பொழுதுபோக்காளர்கள் மற்றும் ஒரு சிறப்பு முடிசூட்டு பாடகர்களுடன் இசைக்கலைஞர்களை இசைக்கும் இசைக்குழு இடம்பெறும்.

பக்கிங்ஹாம் அரண்மனையால் வெளியிடப்பட்ட விவரங்களின்படி, பல ஆயிரம் பொதுமக்களை அனுமதிக்கும் டிக்கெட்டுகளுக்கான பொது வாக்கெடுப்பு இருக்கும். ஞாயிற்றுக்கிழமை தெருவில் விருந்துகள் நடத்தப்படும், சமூகங்கள் மற்றும் அண்டை வீட்டாரும் ஒன்றாக சேர்ந்து உணவைப் பகிர்ந்து கொள்ள ஊக்குவிக்கப்படுகிறார்கள்.

திங்கட்கிழமை, மக்கள் தொண்டு நிறுவனங்கள், நம்பிக்கை மற்றும் சமூகக் குழுக்களுடன் தன்னார்வத் தொண்டு செய்ய ஊக்குவிக்கப்படுவார்கள், மேலும் ராஜாவின் பொது சேவைக்கு அஞ்சலி செலுத்தவும், தன்னார்வப் பணியின் பாரம்பரியத்தை உருவாக்க முயற்சிக்கவும்.

மன்னரின் முடிசூட்டு விழாவில் எந்த அரச குடும்ப உறுப்பினர்கள் கலந்து கொள்வார்கள் என்பதை அரண்மனை இன்னும் வெளியிடவில்லை. Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.