புடவையிலும் பூஜா ஹெக்டே அழகுதான்….

பிரபல நடிகைகள் பலரும் தங்களது சமூக வலைத்தளங்களில் கிளாமரான புகைப்படங்களைத்தான் அதிகம் பதிவிடுவார்கள். எப்போதாவது ஒரு முறைதான் கலாச்சார உடை பக்கம் கொஞ்சம் செல்வார்கள். இந்தக் கால இளைஞர்களுக்குக் கூட பெண்களை புடவையில் பார்ப்பது நிறையவே பிடிக்கும். அந்த அளவிற்கு புடவை என்பது பெண்களுக்கு தனி அழகு என்பது பலரது கருத்து.

'பீஸ்ட்' பட கதாநாயகியான பூஜா ஹெக்டே நேற்று அவருடைய இன்ஸ்டாவில் புடவை அணிந்த புகைப்படங்கள் சிலவற்றை வெளியிட்டுள்ளார். அவரது அண்ணனுக்கு சில தினங்களுக்கு முன்பு திருமணம் நடைபெற்றது. அப்போது அவரும் புடவை அணிந்து, நகை அலங்காரத்துடன் எடுத்த சில புகைப்படங்களைப் பதிவிட்டுள்ளார். அவற்றிற்கான லைக்குகள் ஒரு மில்லியனைத் தாண்டியுள்ளது. வழக்கம் போல எண்ணற்ற கமெண்ட்டுகளும் கிடைத்துள்ளன.

பூஜா தற்போது சல்மான் கான் ஜோடியாக 'வீரம்' ஹிந்தி ரீமேக்கான 'கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான்' படத்தில் நடித்து வருகிறார். தெலுங்கில் மகேஷ் பாபு ஜோடியாக புதிய படம் ஒன்றில் நடிக்க ஒப்பந்தமாகியுள்ளார்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.