பிரபல இயக்குநர் கிரண் கோவி திடீர் மரணம்.. திரையுலகினர் இரங்கல்!!

கர்நாடக மாநிலம் துமகுருவைச் சேர்ந்த கிரண் கோவி, பாடுவதில் ஆர்வம் கொண்டவர், தனது தொழில் வாழ்க்கையின் ஆரம்பத்தில் ஒரு ஆர்கெஸ்ட்ரா குழுவில் சேர்ந்தார். ஆரம்பத்தில், அவர் ஒரு பாடகர் மற்றும் நடிகராக மாற விரும்பினார், ஆனால் இறுதியில் ஒரு இயக்குநராகத் துறையில் இருந்தார்.

2008-ல் வெளியான ‘பயனா’ படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானார். இந்தப் படத்தின் மூலம் நகைச்சுவை நடிகர் ரவிசங்கர் கவுடாவை ஹீரோவாக அறிமுகம் செய்தார். அதனைத் தொடர்ந்து சஞ்சாரி, யாரிகுண்டு யாரிகிலா, பாரு w/o தேவதாஸ் உள்ளிட்ட படங்களை இயக்கி உள்ளார்.

இந்த நிலையில், இயக்குநர் கிரண் அலுவலகத்தில் பணிபுரியும் போது நேற்று மாரடைப்பு ஏற்பட்டது. உடனடியாக அவர் பெங்களூரில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். அவர் சிகிச்சை பலனின்றி இறந்தார்.

மறைந்த கிரண் கோவிக்கு மனைவி, 2 பிள்ளைகள் உள்ளனர். இயக்குநர் கிரண் கோவியின் மறைவுக்கு சாண்டல்வுட் பிரபலங்கள் பலரும் இரங்கல் தெரிவித்துள்ளனர். சிறந்த இயக்குனர் என்று பெயர் எடுத்த கிரண் கோவிக்கு ரசிகர்கள் கூட்டம் அதிகமாக இருந்தது.

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.