கார்த்தி – நலன் குமாரசாமி படப்பிடிப்பு பூஜையுடன் ஆரம்பம்

நடிகர் கார்த்தி நடிப்பில் உருவாகி ரிலீஸிற்கு தயாராகி வரும் படம் பொன்னியின் செல்வன் 2 . இதையடுத்து கார்த்தி தனது 25-வது படமான ஜப்பான் படத்தின் இறுதிகட்ட படப்பிடிப்பில் பிஸியாக நடித்து வருகிறார். இதை ஜோக்கர் பட புகழ் ராஜூ முருகன் இயக்குகிறார். இந்நிலையில் முதல் முறையாக கார்த்தி இயக்குனர் நலன் குமாரசாமி இயக்கத்தில் புதிய படத்தில் நடிக்க இருக்கிறார். இந்த படத்திற்கான படப்பிடிப்பு பூஜையுடன் துவங்கியது. இதில் கதாநாயகியாக காயத்திரி பரத்வாஜ் நடிக்கிறார். ஸ்டுடியோ கிரீன் ஞானவேல் ராஜா தயாரிக்க, சந்தோஷ் நாராயணன் இசையமைக்கிறார். விரைவில் இது குறித்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மேலும் படப்பிடிப்பை மே முதல்வாரத்தில் துவங்க திட்டமிட்டுள்ளனர்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.