போலா 2ம் பாகத்திற்கு லீட் கொடுத்த அபிஷேக் பச்சனின் சர்ப்ரைஸ் என்ட்ரி

தமிழில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் கார்த்தி நடிப்பில் சில வருடங்களுக்கு முன்பு வெளியாகி மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற படம் கைதி. தற்போது இந்த படம் ஹிந்தியில் அஜய் தேவ்கன் நடிப்பில் போலா என்கிற பெயரில் ரீமேக் செய்யப்பட்டு, நாளை (மார்ச் 30) வழியாக இருக்கிறது. இந்த படத்தை தானே இயக்கியும் உள்ள அஜய் தேவ்கன். படத்தில் இன்னொரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் போலீஸ் அதிகாரியாக நடித்திருந்த நரேன் கதாபாத்திரத்தை பெண்ணாக மாற்றி அதில் தனது ஆஸ்தான நடிகை தபுவை நடிக்க வைத்துள்ளார்.

இந்த நிலையில் இந்த படத்தில் பாலிவுட் நடிகர் அபிஷேக் பச்சனும் ஒரு சிறப்பு தோற்றத்தில் நடித்துள்ளார் என்கிற சஸ்பென்ஸ் உடைந்துள்ளது. இந்த படத்தின் ஒரிஜினலான கைதியில் கிளைமாக்ஸில் மட்டும் என்ட்ரி கொடுக்கும் ஹரிஷ் உத்தமனின் கதாபாத்திரத்தில் தான் அபிஷேக் பசான் நடித்துள்ளார். அதிலும் ஒரு கை இழந்த கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார் அபிஷேக் பச்சன். கிளைமாக்ஸில் அஜய் தேவ்கனை பார்த்து பழிவாங்குவதாக சபதம் எடுக்கிறார் என்று இரண்டாம் பாகத்திற்கான லீட் கொடுப்பதாக இந்த காட்சியை உருவாக்கி உள்ளார்கள் என்று சமீபத்திய ஹிந்தி பத்திரிகையாளர் காட்சியில் படத்தைப் பார்த்தவர்கள் தகவலை வெளியிட்டுள்ளனர்.

இதற்கு முன்னதாக சில படங்களில் இணைந்து நடித்துள்ள அஜய் தேவ்கனும் அபிஷேக் பச்சனும் கடைசியாக 2012ல் போல் பச்சன் என்கிற படத்தில் இணைந்து நடித்திருந்தார்கள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.