'வாரிசு' படத்தை விரும்பிப் பார்க்கும் சூர்யகுமார் யாதவ்

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் வீரரும், பிரீமியர் லீக் கிரிக்கெட் தொடரில் மும்பை அணியின் முக்கிய வீரருமான சூர்யகுமார் யாதவ் இந்த வருட பிரீமியர் தொடரில் அதிரடியாக விளையாடியவர்களில் அவரும் ஒருவர். நேற்று முன்தினம் (மே 26) நடைபெற்ற குவாலிபையர்-2 போட்டியில் குஜராஜ் அணியுடன் மோதி அவர் சார்ந்த மும்பை அணி தோல்வியுற்று வெளியேறியது.

இதனிடையே, விமானப் பயணம் ஒன்றின் போது விஜய், ராஷ்மிகா மந்தனா நடித்த 'வாரிசு' படத்தை அவர் ரசித்துப் பார்க்கும் வீடியோ ஒன்று சமூக வலைத்தளங்களில் வெளியாகி உள்ளது. படத்தில் இடம் பெற்ற போர்டு மீட்டிங் காட்சியைப் பார்த்தபடி வீடியோ எடுப்பவரை நோக்கி சிரித்தபடியே, கைகளை நடனமாடும் விதத்தில் சூர்யா அசைத்த வீடியோவை விஜய் ரசிகர்கள் அதிக அளவில் பகிர்ந்து வருகிறார்கள்.

விஜய் படத்தின் பாடல்கள் பிரீமியர் லீக் போட்டிகளின் போது அதிகமாக பகிரப்படுவது வழக்கம். 'மாஸ்டர்' படத்தின் 'வாத்தி கம்மிங்' பாடல் 2021ம் வருட பிரீமியர் லீக் போட்டியின் போதும், கடந்த வருடம் 'பீஸ்ட்' படத்தின் 'அரபிக் குத்து' பாடலும் அதிகமாகப் பகிரப்பட்டது. இப்போது 'வாரிசு' படத்தையும் பிரபலமாக்கி பகிர்ந்து வருகிறார்கள்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.