வீரன் படத்தின் 3வது பாடல் நாளை வெளியீடு!

இயக்குனர் ஏ.ஆர்.கே சரவணன் இயக்கத்தில் இசையமைப்பாளர் மற்றும் நடிகர் ஹிப் ஹாப் ஆதி நடித்து இசையமைத்து வருகின்ற திரைப்படம் வீரன். வினய் ராய்,அதீரா ராஜ், முணிஸ் காந்த், காளி வெங்கட் ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளனர். சத்யஜோதி பிலிம்ஸ் நிறுவனம் தயாரிக்கும் இப்படம் வருகின்ற ஜூன் 2 வெளியாகிறது. சமீபத்தில் இப்படத்தின் டிரைலர் வெளியாகி நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது.

தற்போது இந்த படத்தின் ‛வீரன் திருவிழா' என்னும் அடுத்த பாடல் குறித்து அறிவித்துள்ளனர். ஏற்கனவே இந்த படத்திலிருந்து வெளியான இரண்டு பாடல்களும் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்ற நிலையில் ,இப்போது இந்த படத்தில் இருந்து மூன்றாம் பாடல் வீரன் திருவிழா நாளை மாலை 5 மணிக்கு வெளியாகும் என்று புதிய போஸ்டர் உடன் அறிவித்துள்ளனர்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.