ரூ. 33,000 தள்ளுபடியில் ஐபோன் 14..! விற்பனை அமோகம்

ஐபோன் 14 வாங்குவது பற்றி நீங்கள் யோசித்துக்கொண்டிருந்தால், இதுவே உங்களுக்கு சரியான நேரம். இ-காமர்ஸ் தளத்தில் உங்களுக்கு 33 ஆயிரம் ரூபாய் தள்ளுபடி வழங்கப்படுகிறது. இது தவிர, பல வங்கி சலுகைகளுடன் ஐபோன் 14-ல் EMI விருப்பத்தையும் பெறுவீர்கள். iPhone 14-ல் கிடைக்கும் அனைத்து சலுகைகளையும் பற்றி தெரிந்து கொள்வோம்….

iPhone 14-ல் வங்கி தள்ளுபடி

ஐபோன் 14 இ-காமர்ஸ் தளமான பிளிப்கார்ட்டில் ரூ.79,900-க்கு பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது. இதை நீங்கள் நேரடியாக ரூ.71,999 தள்ளுபடியில் பெறுகிறீர்கள். இது தவிர, iPhone 14 இல், Axis வங்கியின் அட்டையுடன் பணம் செலுத்தினால் 5 சதவீத தள்ளுபடியைப் பெறலாம். மேலும், உங்களிடம் எச்டிஎஃப்சி வங்கி அட்டை இருந்தால், உங்களுக்கு ரூ.4000 தள்ளுபடி கிடைக்கும்.

iPhone 14-ல் EMI விருப்பம்

ஐபோன் 14 இல் EMI விருப்பத்தையும் பெறுகிறீர்கள். இந்த ஆஃபர் ரூ.3,000 இஎம்ஐயிலிருந்து தொடங்கி மாதம் ரூ.12,000 வரை செல்கிறது. இது தவிர, பிளிப்கார்ட் பே லேட்டர் சலுகையில் ரூ.1,000 தள்ளுபடி கிடைக்கும்.

ரூ.33,000 தள்ளுபடி 

ஈ-காமர்ஸ் தளமான ஃப்ளிப்கார்ட்டில் எக்ஸ்சேஞ்ச் சலுகையையும் பெறுகிறீர்கள். இந்த சலுகையில், உங்கள் பழைய போனுக்கு ஈடாக ரூ.33,000 தள்ளுபடி பெறலாம். ஆனால் இதற்கு உங்கள் பழைய ஸ்மார்ட்போனின் நிலை நன்றாக இருக்க வேண்டும். எக்ஸ்சேஞ்ச் சலுகையில், உங்கள் பழைய போனின் விலையை Flipkart முடிவு செய்யும்.

ஐபோன் 14 விவரக்குறிப்பு மற்றும் கேமரா

ஐபோன் 14 128 ஜிபி சேமிப்பகத்தைக் கொண்டுள்ளது. இந்த போன் A15 பயோனிக் சிப் உடன் வருகிறது. இதனுடன், 12MP + 12MP பின்புற கேமரா மற்றும் 12MP முன் கேமரா இந்த போனில் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.