பிறந்தநாளில் ரசிகர்களுக்கு பிகினி விருந்தளித்த தர்ஷா குப்தா!

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் குக் வித் கோமாளி நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்று பிரபலமானவர் தர்ஷா குப்தா. அதன் பிறகு மோகன் ஜி இயக்கிய ருத்ர தாண்டவம் படத்தில் ரிச்சர்ட் ரிஷிக்கு ஜோடியாக நடித்தவர், பின்னர், சன்னி லியோன் நடித்த ஓ மை கோஸ்ட் என்ற படத்தில் படுக்கவர்ச்சியாக நடித்து பரபரப்பை ஏற்படுத்தி இருந்தார். தற்போது போகி பாபு நடித்து வரும் மெடிக்கல் மிராக்கிள் என்ற படத்தில் நடித்து வருகிறார்.

இந்த நிலையில் சமீபத்தில் தனது பிறந்த நாளை கொண்டாடுவதற்காக அந்தமான் தீவுக்கு சென்று இருந்தார் தர்ஷ குப்தா. அங்கு பிகினி உடையில் போட்டோசூட் நடத்தி தன்னுடைய பிறந்தநாளுக்கு வாழ்த்து தெரிவித்த ரசிகர்களுக்கு கவர்ச்சி விருந்து அளித்திருக்கிறார். அவர் வெளியிட்டுள்ள பிகினி புகைப்படங்களுக்கு லட்சக்கணக்கான லைக்குகள் குவிந்து வருகிறது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.