ரெனால்ட் டஸ்டருக்கான காத்திருப்பு முடிந்தது! 7 இருக்கைகள் கொண்ட மாடல் அறிமுகம்

கார் உற்பத்தியாளர் ரெனால்ட் இந்தியா மற்றும் உலக சந்தைகளுக்கு புதிய தலைமுறை டஸ்டரை தயார் செய்து வருகிறது. இதனுடன், பிக்ஸ்டர் 7 சீட்டர் எஸ்யூவியும் கொண்டு வரப்படும். இரண்டு மாடல்களும் முதலில் ஐரோப்பாவில் Dacia பெயர்ப்பலகையின் கீழ் அறிமுகப்படுத்தப்படும். புதிய டஸ்ட்டர் செப்டம்பர் மற்றும் நவம்பர் மாதங்களுக்குள் உலக சந்தைக்கு கொண்டு வரப்படலாம். இது 2024-க்குள் வரலாம். புதிய டஸ்டரின் சோதனை ஏற்கனவே தொடங்கிவிட்டது.

புதிய டஸ்டர் பெரிய அளவிலான பிக்ஸ்டர் 7-சீட்டர் எஸ்யூவி எல்இடி ஹெட்லேம்ப்கள், முக்கோண வடிவ டெயில்-லைட்கள், ஒருங்கிணைந்த அலுமினிய ஸ்கிட் பிளேட்களுடன் கூடிய புதிய பம்பர்கள் கொண்டிருக்கும். பெரிய ஃபெண்டர்கள் மற்றும் ரீ-ஸ்டைல் ​​செய்யப்பட்ட கிரில் ஆகியவற்றைப் பெறும். இது முன்பக்கத்தில் வழக்கமான கதவு கைப்பிடிகளையும், பின்புறத்தில் சி-பில்லர் பொருத்தப்பட்ட கதவு கைப்பிடிகளையும் பெறும். கேபினுக்குள், புதிய டஸ்டர் ஸ்மார்ட்ஃபோன் இணைப்புடன் கூடிய இன்ஃபோடெயின்மென்ட் சிஸ்டத்திற்காக பெரிய மற்றும் உயர் பொருத்தப்பட்ட தொடுதிரையைப் பெறும். முதன்முறையாக, டஸ்டரில் டிஜிட்டல் இன்ஸ்ட்ரூமென்ட் க்ளஸ்ட்டர் கொடுக்கப்படும்.

காரின் தற்போதைய நீளம் 4,341 மிமீ ஆகும். அதே நேரத்தில் புதிய மாடலின் பரிமாணங்கள் பெரியதாக இருக்கும். புதிய டஸ்டர் சுமார் 4.5 மீட்டர் நீளம் கொண்டதாக இருக்கும். பெரிய பரிமாணங்கள் கேபினுக்குள் மிகவும் விசாலமான துவக்கத்தை உருவாக்க உதவும். இது 1.0 லிட்டர் 3-சிலிண்டர் டர்போ எஞ்சின் மூலம் இயக்கப்படும் என்று கூறப்படுகிறது, இது நுழைவு நிலை பதிப்பில் வழங்கப்படும். புதிய மாடலில் டீசல் இன்ஜின் கொடுக்கப்படாது.

டீசலுக்கு மாற்றாக லேசான கலப்பின பெட்ரோல் பவர்டிரெய்ன் வழங்கப்படலாம். SUV ஆனது ரெனால்ட்டின் சுய-சார்ஜிங் ஹைப்ரிட் அம்சத்தையும் கொண்டுள்ளது. இந்த அமைப்பு 1.6L பெட்ரோலை இரண்டு மின்சார மோட்டார்கள், 1.2 kWh பேட்டரி பேக் உடன் இணைக்கிறது. இது 138bhp மொத்த ஆற்றலை வழங்குகிறது மற்றும் முழு டேங்கில் 900 கிமீ ஓட்டும் வரம்பை வழங்குகிறது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.