பிஹாரில் நிதிஷ் அரசின் கூட்டணி அமைச்சர் திடீர் ராஜினாமா – பின்னணி என்ன?

பாட்னா: பிஹார் முதல்வர் நிதிஷ் குமார் தலைமையிலான மகாபந்தன் கூட்டணி அரசில் அமைச்சராக இருந்த சந்தோஷ் குமார் சுமன் இன்று (ஜூன் 13) தனது பதவியை ராஜினாமா செய்தார். தன்னுடைய ஹிந்துஸ்தானி அவம் மோர்ச்சா கட்சியை ஐக்கிய ஜனதா தளம் கட்சியுடன் இணைக்க வற்புறுத்தியதால், கட்சியை காப்பாற்ற இவ்வாறு செய்யதாக சந்தோஷ் குமார் தெரிவித்தார்.

பிஹார் முன்னாள் முதல்வரான ஜிதன் ராம் மாஞ்சியின் மகனான சந்தோஷ் குமார் சுமன், நிதிஷ் குமாரின் ஐக்கிய ஜனதாதளம் மற்றும் தேஜஸ்வி யாதவின் ராஷ்டிரிய ஜனதா தளத்தின் மகாபந்தன் கூட்டணியில் அங்கம் வகித்து வந்தார். சுமன் பிஹாரின் பட்டியல் இனம் மற்றும் பட்டியல் பழங்குடியினர் நலத்துறை அமைச்சராக இருந்தார். அவர் இன்று தனது அமைச்சர் பதவியை ராஜினாமா செய்துள்ளார்.

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.