Samsung Family Hub Side By Side Refrigerator: மாடர்ன் குடும்பங்களின் தேவைகளை பூர்த்தி செய்யும், ஸ்மார்ட் ஃபிரிட்ஜ்!

நமது வீட்டை அழகாக்க எப்போதும் நம்மால் முடிந்த அனைத்து முயற்சிகளையும் மேற்கொள்கிறோம். அதற்காகவே மாறும் ட்ரெண்டுகளுக்கு ஏற்றவாறு நமது வீட்டு உபயோக பொருட்களையும் தேர்வு செய்து பயன்படுத்துகிறோம். ஆனால், வீட்டில் இன்னும் மாறாமல் இருக்கும் ஒரு சில பொருட்களில் நமது ஃபிரிட்ஜூம் ஒன்று. காரணம், பலரும் அதை நமது சமையலறையின் சாதாரண அங்கமாக மட்டுமே கருதுகின்றனர். ஆனால், இனி அப்படியல்ல. வளர்ந்து வரும் டெக்னாலஜியின் உதவியோடு நமது ஃபிரிட்ஜ்களும் நமது வீட்டின் ஒரு உறுப்பினராக மாறி விட்டது.

வளர்ந்து வரும் டெக்னாலாஜிக்கு ஏற்றவாறு ஃபிரிட்ஜ்களும் மாற்றமடைய வேண்டுமல்லவா? என்ற யோசனை Samsung நிறுவன பொறியாளர்களுக்கு வந்ததன் வெளிப்பாடே இது. இந்த மாற்றத்தை Samsung-ன் Side By Side refrigerator-ல் தான் நீங்கள் காண போகிறீர்கள். அதற்கு மாடர்ன் குடும்பத்தின் தேவைகள் மற்றும் நமது வாழ்க்கையோடு ஒன்றி போயுள்ள டெக்னாலஜியின் தேவைகளை உள்ளடக்கிய ப்ராடெக்ட்டான
Family Hub Convertible Side By Side refrigerator from Samsung
– ஐ உடனே உங்கள் வீட்டிற்கு எடுத்து செல்லுங்கள்.

குளிர்சாதன பெட்டிகளை வெறும் சமையலறைக்குள் மட்டும் வைத்திருந்த காலங்கள் மலையேறி விட்டன. இந்த மாடர்ன் ஃபிரிட்ஜ் Samsung’s Family Hub-ன் சிறப்பே இதை உங்களின் குடும்பத்தில் ஒன்றாக வீட்டின் எந்த பகுதிகளிலும் பயன்படுத்த ஏதுவாக இது தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்காகவே Samsung ஒரு சில தனித்துவமான சிறப்பம்சங்களை இந்த ப்ராடெக்ட்டில் வழங்கியுள்ளது. இந்த ஃபிரிட்ஜ் Bixby மற்றும் Alexa போன்ற வாய்ஸ் அசிஸ்ட்டண்ட் ஆப்ஷன்களோடு வருவதால் உங்களால் வீட்டில் எங்கிருந்தும் இதை இயக்க முடியும். மேலும், வீட்டில் உள்ள இதர எலக்ட்ரானிக் டிவைஸ்களோடும் கனெக்ட் செய்து கொள்ள முடியும். ஆனால், Family Hub-ன் உண்மையான அற்புதம் என்னவென்றால் இதன் பெரிய LCD screen with a 25-watt speaker தான்.

உங்கள் ஃபிரிட்ஜில் வழங்கப்பட்டுள்ள பெரிய ஸ்க்ரீன் மூலம் உங்கள் அன்றாட வாழ்க்கையின் அங்கமாகவே மாறிப்போகும் இந்த ஃபிரிட்ஜ். Samsung Family Hub-ல் வழங்கப்பட்டுள்ள இந்த ஸ்க்ரீன் வசதி மூலம் உங்கள் Galaxy ஸ்மார்ட்போனை இதோடு கனெக்ட் செய்து விரும்பிய பாடல்களை கேட்கலாம், வீடியோக்களை பார்த்துக் கொண்டே வேலை செய்யலாம். இனி அலுப்பூட்டும் சமையலறையை இடையூறில்லா பொழுதுபோக்கு தளமாக மாற்றி கொள்ளலாம். இது இன்டர்நெட் உடன் கனெக்ட் செய்ய கூடிய வசதியை கொண்டுள்ளதால் நேரடியாக இணையம் மூலமாகவே நீங்கள் வீடியோக்களை பார்த்து ரசிக்கலாம். துணைக்கு ஆளில்லாத போதோ, சமையலில் சந்தேகம் எழும்போதோ Alexa மற்றும் Bixby-யிடம் கேட்டு தெரிந்து கொள்ளலாம், மேலும் இந்த வாய்ஸ் அசிஸ்டண்ட் உடன் பேசி உங்களுக்கு தேவையான பதிலை பெற்றுக்கொள்ளலாம்.

பெரிய குடும்பத்தில் வாழ்பவர்களுக்கு ஒவ்வொரு நாளும் என்ன சமைப்பது, என்ன பொருட்கள் வாங்க வேண்டும் என்று திட்டமிடுவதிலேயே நாள் முடிந்து விடும். ஆனால், இனி அந்த கவலையில்லை. அலுப்பூட்டும் இந்த திட்டமிடலில் இருந்து உங்களை விடுவிக்க Samsung நிறுவனம் கொண்டுவந்துள்ள அம்சம்தான் Revolutionary View Inside. நீங்கள் வேலையில், வெளியில் என எங்கு இருந்தாலும் சரி, இரண்டே தொடுதலில் உங்கள் SmartThings app மூலமாகவே உங்கள் ஃபிரிட்ஜில் என்ன இருக்கிறது, என்ன இல்லை, எதை வாங்க வேண்டும் என்று தெரிந்து கொள்ளலாம். கதவை கூட திறக்க வேண்டாம் View Inside மூலம் அனைத்தையும் பார்த்து விடலாம். இனி மனைவிகள் மட்டும்தான் திட்டமிட்டு பொருட்களை வாங்க வேண்டும் என்று எந்த அவசியமும் இல்லை. கணவர்களும் கூட தங்கள் கடமையை எங்கு இருந்து வேண்டுமென்றாலும் செய்ய முடியும். ஃபிரிட்ஜில் பொருத்தப்பட்டுள்ள கேமரா மூலம் உங்கள் ஸ்மார்ட்போன் வழியாக உள்ளே என்ன இருக்கிறது என்று உங்களால் எங்கிருந்து வேண்டுமானாலும் தெரிந்து கொள்ள முடியும். Bixby-யிடம் கேட்டால் அதுவே ஃப்ரிட்ஜ் உள்ள என்ன இருக்கிறது என பதில் சொல்லிவிடும்.

ஒரு சில தனித்துவமான உணவுகளை சமைப்பதற்காகவே சில தனித்துவமான காய்கறிகளை வாங்கி ஃபிரிட்ஜில் அடுக்கி வைத்திருப்போம். ஆனால், பலருக்கும் அதை யாரவது எப்படி சமைக்க வேண்டும் என்று சொல்லியிருந்தால் மட்டுமே தெரியும். அதற்காகவே,
Samsung’s Family Hub Refrigerator
-ன் SmartThings Cooking வசதி வழங்கப்பட்டுள்ளது. இதன் மூலம் உங்கள் ஃபிரிட்ஜில் இருக்கும் உணவு பொருட்களுக்கு ஏற்ற நல்ல நல்ல உணவுகளை எப்படி, என்ன சமைக்கலாம் என்ற பரிந்துரைகளை கூட உங்கள் ஃபிரிட்ஜே உங்களுக்கு கூறிவிடும்.

சிறப்புகளை தெரிந்து கொண்டோம், அடிப்படை வசதிகளை தெரிந்துக் கொள்ள வேண்டாமா? Samsung இதை சிம்பிள் மற்றும் ஸ்மார்ட்டாக அதன் அதிகபட்ச திறனை வெளிப்படுத்தும் வகையில் உருவாக்கியுள்ளது. உங்கள் வளரும் குடும்பத்திற்கு ஈடுகொடுக்கும் வகையில் Family Hub 615 லிட்டர்ஸ் அளவில் வடிவமைக்கபட்டுள்ளது. உங்கள் ஸ்டோரேஜை நெகிழ்வுத்தன்மையோடு (Flexible) பயன்படுத்தும் வகையில் convertible refrigerator ஆக உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இதை 5 விதமான convertible mode – களுக்குள் நீங்கள் மாற்றிக் கொள்ளலாம். அதே போல் freezer-ஐ தேவையான போது நார்மல் ஃபிரிட்ஜ் ஸ்டோரேஜாக மாற்றியும் பயன்படுத்தி கொள்ளலாம். மின்சாரத்தை சேமிக்க அதை ஆஃப் செய்தும் வைத்துக் கொள்ளலாம் அல்லது சிறிய ரக ஃபிரிட்ஜ் போலவும் பயன்படுத்தி கொள்ளலாம்.

ஃபிரிட்ஜின் ஒருபுறம் டிஸ்பிளே மற்றும் மறுபுறம் Ice மற்றும் Water Dispenser வசதி இருக்கும். அதன் ஐஸ் மற்றும் வாட்டர் டிஸ்பென்சருக்கு ஏற்ற வகையில் Non-Plumbing BPA-free water tank பொருத்தப்பட்டுள்ளது. இதன் மூலமாக தண்ணீர் ஒழுகுமா என்ற பயம் ஏதுமின்றி வீட்டின் எந்த இடத்திலும் இதை வைத்துக்கொள்ளலாம்.

இதன் அத்தனை சிறப்பம்சங்களோடும், Samsung நிறுவனம் வளர்ந்து வரும் உங்கள் குடும்பத்திற்கு ஏற்றவாறு இந்த ஃபிரிட்ஜை வடிவமைத்துள்ளது. Family Hub Refrigerator உங்கள் வாழ்வின் மட்டுமல்லாது, உங்கள் வீட்டின் மைய அங்கமாகவும் விளங்கும் வகையில்தான் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இதன் டிசைனும் கூட மாடர்னாகவும், தேவைக்கு அளவானதாகவும் வழங்கப்பட்டுள்ளதால் எந்த மாதிரியான வீட்டுக்கும் இது கச்சிதமாக பொருந்தும். Family Hub Convertible Side-by-Side Refrigerator – களின் விலை ரூ 153000 துவங்கி ரூ 174000 வரை உள்ளது. Samsung-ன் ஃபிரிட்ஜுகளை பற்றி மேலும் தெரிந்து கொள்ள இங்கே
கிளிக்
செய்யவும்.

Disclaimer: The article has been produced on behalf of Samsung by the Times Internet’s Spotlight team.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.