என்ன கொடுமை சார் இது… மீண்டும் கொளுத்தும் வெயில்… வானிலை அறிவிப்பால் விக்கித்து போன மக்கள்!

தமிழகத்தில் கடந்த சில நாட்களாக பல பகுதிகளில் விட்டு விட்டு மழை பெய்து வந்தது. குறிப்பாக ஜூன் மற்றும் ஜூலை மாதங்களில் வழக்கத்திற்கு மாறாக பல இடங்கிளில் நல்ல மழை பெய்தது. இதனால் வெப்பம் குறைந்ததால் மக்கள் மகிழ்ச்சி அடைந்தனர்.

இந்நிலையில் தற்போது மீண்டும் பல இடங்களில் வெயில் வெளுக்க தொடங்கியுள்ளது. இதுகுறித்து தெரிவித்த சென்னை வானிலை மையம் ஆகஸ்ட் ஒன்று மற்றும் இரண்டாம் தேதிகளில் தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் வெப்பநிலை அதிகபட்சமாக 38 டிகிரி செல்சியஸ் முதல் 40 டிகிரி செல்சியஸ் வரை இருக்கும் என தெரிவித்துள்ளது.

தகிக்கும் வெயிலில் இருந்து சற்று ஓய்வு கிடைத்திருந்த நிலையில் மீண்டும் வெயில் சுட்டெரிக்க தொடங்கியிருப்பது மக்களை அவதிக்கு ஆளாக்கியுள்ளார். இருப்பினும் மேற்கு திசை காற்றின் வேக மாறுபாடு காரணமாக ஆகஸ்ட் 7 ஆம் தேதி வரை தமிழ்நாடு, புதுச்சேரி மற்றும் காரைக்கால் ஆகிய பகுதிகளில் ஒரு சில இடங்களில் லேசானது முதல் மிதமானது வரை மழை பெய்யக்கூடும் என்றும் சென்னை வானிலை மையம் தெரிவித்துள்ளது.

சென்னையை பொருத்தவரை வானம் மேக மூட்டத்துடன் காணப்படும் என்றும் நகரின் ஓரிரு இடங்களில் லேசான மழை பெய்ய வாய்ப்பிருப்பதாகவும் சென்னை வானிலை மையம் கூறியுள்ளது. மேலும் வங்கக்கடலில் தமிழக கடலோர பகுதிகளில் வரும் 4 ஆம் தேதி வரை பலத்த காற்று வீசும் என்றும் இடையிடையே 65 கிலோமீட்டர் வேகத்தில் காற்று வீசும் என்றும் மீனவர்களுக்கு விடுக்கப்பட்ட எச்சரிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

வடகிழக்கு வங்கக்கடல், வடக்கு ஆந்திர கடலோரப்பகுதிகள் மற்றும் மத்தியகிழக்கு வங்கக்கடல் பகுதியிலும் வரும் 4 ஆம் தேதி வரை பலத்த சூறாவளிக் காற்று மணிக்கு 45 முதல் 65 கிலோ மீட்டர் வேகத்தில் வீசும் என்றும் சென்னை வானிலை மையம் எச்சரித்துள்ளது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.