'சூப்பர் ஸ்டார்' என்னவோ ரஜினி தான்.. "ஆனா வியாபாரம் பண்றது விஜய் தானே".. உடைத்து பேசிய சவுக்கு சங்கர்

சென்னை:
உண்மையான சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினியா, விஜய்யா என்பதுதான் தமிழகம் மட்டுமல்ல.. ஒட்டுமொத்த இந்தியாவின் ஹாட் டாப்பிக்காக மாறியுள்ளது. ரஜினியின் ‘ஜெயிலர்’ திரைப்படம் வெளியாகும் சமயத்தில் இப்படியொரு சர்ச்சை உருவாகியிருப்பது அனலை கக்கி வருகிறது.

இந்த சூழலில் ரஜினி குறித்தும், விஜய் குறித்தும் ஒரு யூடியூப் சேனலுக்கு சமூக ஆர்வலர் சவுக்கு சங்கர் அண்மையில் கொடுத்த பேட்டி சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. அந்தப் பேட்டியில் சவுக்கு சங்கர் கூறியிருப்பதாவது:

யாருங்க ரஜினி..? தெரியாமதான் கேக்குறேன்.. யாரு ரஜினி? ஒருகாலத்தில் உச்சபட்ச நட்சத்திரம். இதுல ‘ஒருகாலத்தில்’ என்பதுதான் மேட்டரே. ரஜினி படம் ஒன்னு கடைசியா ஹிட் ஆகி, வசூலை வாரி குவிச்சிச்சுனு ஒரு படம் சொல்ல முடியுமா? தயவுசெய்து எந்திரன்னு சொல்லிராதீங்க. எந்திரன் எல்லாம் டுபாககூரு. பேருக்குதான் அது பிரம்மாண்டம். மத்தபடி அதில் ஒன்னும் கிடையாது.

சும்மா இவ்ளோ வசூல் அவ்ளோ வசூல்னு சொல்வாங்க. இல்லாததை இருக்கிற மாதிரி காட்டி ஊதுறது தான் அண்ணாமலை மாதிரியான படங்களோட வெற்றி ரகசியம். நான் தெரியாமதான் கேக்குறேன். இப்போ சத்யம் தியேட்டர் போறீங்க. அங்க 5 ஸ்கிரீன்லேயும் ரஜினி மூஞ்சிய பார்த்தா வெறுப்பா இருக்குமா இருக்காதா?

கேட்டா இப்போ வரைக்கும் அவர்தான் சூப்பர் ஸ்டார்னு சொல்வீங்க. சூப்பர் ஸ்டார்தான். ஆனா.. இன்னைக்கு யாருக்கு வியாபாரம் அதிகம்.. விஜய்க்கா ரஜினிக்கா.. சொல்லுங்க பார்ப்போம். நான் கேக்குறேன்.. உங்க வயசு என்ன..? 70 வயசுல சின்ன பொண்ணுங்க கூட டூயப் பாடி உசுர எடுக்குறாரு மனுஷன். கீர்த்தி சுரேஷுக்கு வயசு என்ன ? ஒரு 24, 25 வயசு இருக்கும். தங்கச்சியா அது ரஜினிக்கு. பேத்தி வயசுயா அதுக்கு.

இதை எல்லாத்தையும் விட்ருங்க.. ரஜினி அரசியலுக்கு வருவேன் என சொல்ல ஒரே காரணம், கமல் அரசியலுக்கு வந்தது தான். ரஜினியோட உலகம் கமல். கமலோட உலகம் ரஜினி. இப்போ வரைக்கும் அவங்க ரெண்டு பேரும் அப்படிதான் வாழ்ந்துட்டு இருக்காங்க. ரஜினி என்ன எதிர்பார்க்கிறார் தெரியுமா? யாராவது நைட் போன் பண்ணி, “சார் காலையில் ராஜ்பவன் வந்திருங்க. முதலமைச்சராக பதிவி ஏத்துக்கோங்கனு சொல்லனும்னு எதிர்பாக்குறாரு. அப்படி யாராவது கொடுத்தா நல்லா அல்வா மாதிரி சாப்பிடுவாரு. இவ்வாறு சவுக்கு சங்கர் கூறினார்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.