பத்து வருடம் கழித்து தெலுங்கிற்கு திரும்பிய ரம்யா நம்பீசன்

தென்னிந்திய சினிமாவில் கடந்த 20 வருடங்களில் எத்தனையோ கதாநாயகிகள் அறிமுகமாகி பின் வந்த சுவடு தெரியாமல் காணாமல் போய் இருக்கிறார்கள். ஆனால் கிட்டத்தட்ட 18 வருடங்களாக தமிழிலும் மலையாளத்திலும் தனக்கென ஒரு நிலையான இடத்தை தக்க வைத்திருப்பவர் நடிகை ரம்யா நம்பீசன். கடந்த சில மாதங்களுக்கு முன்பு கூட தமிழிலும் மலையாளத்திலும் இவரது படங்கள் அடுத்தடுத்து வெளியாகின. அதேசமயம் தெலுங்கில் குறைந்த அளவிலேயே படங்களில் நடித்துள்ளார் ரம்யா நம்பீசன்.

கடந்த 2012ல் கடைசியாக தெலுங்கில் நடித்த அவர் கிட்டத்தட்ட 10 வருட இடைவெளிக்கு பிறகு தற்போது மீண்டும் தெலுங்கில் நடித்துள்ளார். ஆனால் இந்த முறை திரைப்படத்தில் அல்ல, வெப் சீரிஸில்.. தயா என்கிற திரில்லர் வெப் சீரிஸில் கவிதா என்கிற கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார் ரம்யா நம்பீசன். பத்து வருடங்களுக்கு பிறகு மீண்டும் தெலுங்கு திரையுலகில் அடி எடுத்து வைத்திருக்கும் தனது மகிழ்ச்சியையும் வெளிப்படுத்தியுள்ளார் ரம்யா நம்பீசன். இந்த வெப்சீரிஸ் தற்போது ஓடிடி தளத்தில் வெளியாகி இருக்கிறது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.