ஹானர் 90 5G மொபைல்: 200MP அல்ட்ரா-க்ளியர் கேமரா – இன்று வாங்கினால் ரூ.5000 உடனடி தள்ளுபடி

செப்டம்பர் 14 அன்று இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட Honor 90, இன்று முதல் இந்தியாவில் அனைத்து ஸ்மார்ட்போன் ஸ்டோர்களிலும் கிடைக்கும். அறிமுகச் சலுகையாக, ஹானர் ரூ.5000 தள்ளுபடியை வழங்குகிறது. 8ஜிபி ரேம் + 256ஜிபி சேமிப்பு மற்றும் 12ஜிபி ரேம் + 512ஜிபி சேமிப்பு என இரண்டு சேமிப்பு விருப்பங்களில் கிடைக்கிறது. ஹானர் 90 முறையே ரூ.37,999 மற்றும் ரூ.39,999 விலையில் கிடைக்கிறது. இருப்பினும், ஆர்வமுள்ள கடைக்காரர்கள் இந்த அருமையான ஸ்மார்போனை வெறும் ரூ.27,999 மற்றும் ரூ.29,999க்கு பெறலாம்.

ஐசிஐசிஐ அல்லது எஸ்பிஐ வங்கி அட்டைகள் (கிரெடிட் கார்டு, டெபிட் கார்டு அல்லது இஎம்ஐ பரிவர்த்தனைகள்) மூலம் பணம் செலுத்தத் தேர்வுசெய்யும் வாடிக்கையாளர்கள் ரூ.3000 உடனடி தள்ளுபடியைப் பெறுவார்கள். மேலும், உங்களின் தற்போதைய ஸ்மார்ட்போனை எக்ஸ்சேஞ்ச் செய்ய நீங்கள் ஆர்வமாக இருந்தால், Honor 900 க்கு வாங்கும்போது கூடுதலாக ரூ.2000 தள்ளுபடியைப் பெறலாம்.

எந்தவொரு வங்கியின் கிரெடிட் கார்டு அல்லது பஜாஜ் ஃபின்சர்வ் கார்டுகளைப் பயன்படுத்தி வாங்குபவர்களுக்கு 9 மாதங்கள் வரையிலான கட்டணமில்லா EMI திட்டத்தை பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம். அதாவது கூடுதல் நிதிச் சுமை உங்களுக்கு இல்லை. போனஸாக, 30W டைப்-சி சார்ஜரையும் பெறுவார்கள்.

Honor 90: விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்

Honor 90 ஆனது 6.7 இன்ச் 1.5K குவாட்-வளைந்த AMOLED டிஸ்ப்ளேவைக் கொண்டுள்ளது. இந்தத் திரை பெரியது மட்டுமல்ல, 2664×1200 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட, நம்பமுடியாத அளவிற்கு கூர்மையானது. இது 120 ஹெர்ட்ஸ் புதுப்பிப்பு வீதத்தை ஆதரிக்கிறது மற்றும் 1,600 நிட்களின் உச்ச பிரகாசத்தை வழங்குகிறது. நீங்கள் வீடியோக்களை ஸ்ட்ரீமிங் செய்தாலும், பிரவுசிங் செய்தாலும் அல்லது கேமிங் செய்தாலும், இந்த டிஸ்ப்ளே பார்வைக்கு பிரமிக்க வைக்கும் அனுபவத்தை வழங்குகிறது.

ஹானர் 90 161.9 மிமீ உயரம், 74.1 மிமீ அகலம் மற்றும் 7.8 மிமீ ஆழம் கொண்ட பரிமாணங்களைக் கொண்டுள்ளது. அதன் நேர்த்தியான சுயவிவரம் இருந்தபோதிலும், இது கணிசமான 5000mAh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது. ஹூட்டின் கீழ், Honor 90 ஆனது Qualcomm Snapdragon 7 Gen 1 Accelerated Edition மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இது Cortex-A710 மற்றும் Cortex-A510 கோர்களின் கலவையுடன் கூடிய octa-core CPU ஆகும். இது கேமிங் முதல் பல்பணி வரை பலதரப்பட்ட பணிகளை எளிதாகக் கையாளும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. Adreno 644 GPU உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது, இது மென்மையான கிராபிக்ஸ் செயல்திறனை உறுதி செய்கிறது.

பேட்டரி ஆயுளைப் பற்றி பேசுகையில், Honor 90 இன் லித்தியம் பாலிமர் பேட்டரி 5000mAh திறனை வழங்குகிறது. 65W சூப்பர்சார்ஜ் உடன் விரைவான சார்ஜிங்கை இந்த போன் ஆதரிக்கிறது. இப்போது கேமரா அமைப்பைப் பற்றி பேசலாம். பின்புற கேமரா ட்ரையோவில் 200MP அல்ட்ரா-க்ளியர் கேமரா, 12MP அல்ட்ரா-வைட் மற்றும் மேக்ரோ கேமரா மற்றும் 2MP டெப்த் கேமரா ஆகியவை அடங்கும். இந்த அமைப்பு, நீங்கள் விரிவான இயற்கைக்காட்சிகள் அல்லது கலை ஓவியங்களைப் படம்பிடித்தாலும், பல்துறை புகைப்படம் எடுப்பதற்கு அனுமதிக்கிறது. ஃபோன் 4K வீடியோ ரெக்கார்டிங்கை ஆதரிக்கிறது மற்றும் சூப்பர் மேக்ரோ மற்றும் நைட் ஷாட் போன்ற அம்சங்களை வழங்குகிறது.

செல்ஃபிக்களுக்கு, முன்பக்கக் கேமரா 50எம்பி ஷூட்டர் ஆகும். இது புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களில் நீங்கள் சிறப்பாகத் தெரிவதை உறுதிசெய்கிறது. இது 4K வீடியோ பதிவு மற்றும் பல்வேறு பிடிப்பு முறைகளையும் ஆதரிக்கிறது. இணைப்பு வாரியாக, Honor 90 5G, 4G LTE, Bluetooth 5.2, dual-band Wi-Fi, GPS, NFC மற்றும் பலவற்றைக் கொண்டுள்ளது. 

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.