விற்பனைக்கு வந்தது POCO M6 Pro 5G! அதுவும் இவ்வளவு கம்மி விலையில்?

நமது தினசரி தேவைகள் அனைத்திற்கும் ஸ்மார்ட்போன் முக்கியமானதாக மாறி உள்ளது. அப்படி இருக்கையில், விலை குறைந்த பட்ஜெட் ஸ்மார்ட்போன்கள் தான் நம் தேவைகளை பூர்த்தி செய்கின்றன.  பட்ஜெட்டில் ஒரு ஸ்மார்ட்போன் தேடுகிறீர்கள் என்றால் உங்களுக்கு சிறந்த போன் POCO தான். POCO தனது சமீபத்திய POCO M6 Pro 5G மாடலை இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. முன்னதாக, இந்த 5ஜி ஸ்மார்ட்போன் 4 ஜிபி + 64 ஜிபி மற்றும் 6 ஜிபி + 128 ஜிபி சேமிப்பு விருப்பங்களில் கிடைத்தது, ஆனால் இப்போது, ​​POCO பிராண்ட் 4 ஜிபி ரேம் மற்றும் 128 ஜிபி சேமிப்பு மாறுபாட்டை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இது ஒரு ஆரம்ப-நிலை 5G ஸ்மார்ட்போன் ஆகும், இது உங்கள் அடிப்படை தேவைகளை முழுமையாக பூர்த்தி செய்ய முடியும். POCO M6 Pro 5Gன் இந்த புதிய மாடலில் உள்ள முழு விவரங்களையும் பார்ப்போம்.

விவரக்குறிப்புகள்

POCO M6 Pro 5G ஆனது வலுவான Qualcomm Snapdragon 4 Gen 2 செயலியுடன் வருகிறது. இது IP53 ஸ்பிளாஸ் மற்றும் தூசி எதிர்ப்பு மதிப்பீட்டைக் கொண்டுள்ளது. கூடுதலாக, சாதனத்தின் முன்புறத்தில் கார்னிங் கொரில்லா கிளாஸ் பாதுகாப்பைக் கொண்டுள்ளது, இது கீறல் மற்றும் தாக்க எதிர்ப்பை வழங்குகிறது. POCO M6 Pro 5G மூலம் அசத்தலான புகைப்படங்களையும் எடுக்கலாம். முதன்மை கேமரா 50-மெகாபிக்சல் சென்சார் கொண்டுள்ளது, இது கூர்மையான விவரங்கள் மற்றும் தெளிவுடன் கூடிய உயர் தெளிவுத்திறன் படங்களை எடுக்க முடியும்.

அதன் வலுவான 5,000mAh பேட்டரி மூலம், POCO M6 Pro 5G நீட்டிக்கப்பட்ட மற்றும் தடையில்லா பயன்பாட்டிற்கு உத்தரவாதம் அளிக்கிறது, நீங்கள் தொடர்ந்து மொபைலை பயன்படுத்தவும், இணையத்தில் செய்திகளை தேடவும், கேம்களை விளையாடவும் மற்றும் பேட்டரி குறைவதைப் பற்றி கவலைப்படாமல் பல்வேறு பணிகளைச் செய்யவும் அனுமதிக்கிறது. POCO ஸ்மார்ட்போன் 18W ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங் ஆதரவையும் வழங்குகிறது, ஸ்விஃப்ட் ரீசார்ஜிங்கை செயல்படுத்துகிறது மற்றும் வேலையில்லா நேரத்தை குறைக்கிறது. POCO ஸ்மார்ட்போன் MIUI 14 மற்றும் Android 13 இல் இயங்குகிறது, இது ஒரு மென்மையான, உள்ளுணர்வு மற்றும் பயனர் நட்பு இடைமுகத்தை வழங்குகிறது.

Wanna see what’s Times Now sayin

View toThe5GSpeedverse pic.twitter.com/iZxIs2dCzD

— POCO India (@IndiaPOCO) September 17, 2023

POCO M6 Pro 5G விலை

POCO M6 Pro 5G புதிய மாறுபாடு, 4GB ரேம் மற்றும் 128 GB அற்புதமான விலை ரூ.10999ல் கிடைக்கும், நீங்கள் ஐசிஐசிஐ வங்கி உபயோகித்தால் ரூ. 1000 தள்ளுபடி பெறலாம். இந்த மொபைலின் 4ஜிபி ரேம் + 64ஜிபி ரேம் சேமிப்பு மற்றும் 6ஜிபி ரேம் + 128ஜிபி சேமிப்பு கட்டமைப்புகள் முறையே தற்போது ரூ. 10999 மற்றும் ரூ.12999 ஆகும். இந்த ஸ்மார்ட்போன் பவர் பிளாக் மற்றும் ஃபாரஸ்ட் கிரீன் வண்ண விருப்பங்களில் வருகிறது. புதிய Poco M6 Pro 5G மாறுபாடு செப்டம்பர் 14 முதல் Flipkart வழியாக விற்பனைக்கு வந்துள்ளது. நீங்கள் பட்ஜெட்டுக்கு ஏற்ற ஸ்மார்ட்போனைத் தேடுகிறீர்களானால், இது உங்களுக்கு மிகவும் பொருத்தமானதாக இருக்கும்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.