ஏர்டெல்லின் தீபாவளி பரிசு..! 84 நாட்களுக்கு அன்லிமிடெட் 5G டேட்டா – 15 OTT இலவசம்

முன்னணி தொலைத்தொடர்பு நிறுவனமான ஏர்டெல் தனது வாடிக்கையாளர்களுக்கு பல சிறந்த திட்டங்களை வழங்கி வருகிறது. மலிவு விலையில் சிறந்த பலன்களைக் கொண்ட திட்டத்தை நீங்கள் தேடுகிறீர்களானால், ஏர்டெல்லின் 84 நாட்கள் செல்லுபடியாகும் திட்டம் உங்களுக்கு சிறந்தது. சிறப்பு என்னவென்றால், இந்த திட்டங்களில் நீங்கள் பல OTT பயன்பாடுகளுக்கான இலவச அணுகலைப் பெறுவீர்கள். இது தவிர, நிறுவனம் இந்த திட்டங்களில் அன்லிமிடெட் 5G டேட்டாவை வழங்குகிறது. இந்த திட்டங்கள் அன்லிமிடெட் அழைப்பு மற்றும் இலவச எஸ்எம்எஸ் உடன் வருகின்றன. கூடுதலாக என்னென்ன நன்மைகள் இந்ததிட்டங்களில் இருக்கின்றன என்பதையும் தெரிந்துகொள்ளுங்கள்.

ஏர்டெல்லின் ரூ.839 திட்டம்

ஏர்டெல்லின் இந்த திட்டம் 84 நாட்கள் வேலிடிட்டியுடன் வருகிறது. இந்த திட்டத்தில், நிறுவனம் இணையத்தைப் பயன்படுத்த ஒவ்வொரு நாளும் 2 ஜிபி டேட்டாவை வழங்குகிறது. 5G நெட்வொர்க் பகுதியில் வசிக்கும் பயனர்களும் இந்த திட்டத்தில் அன்லிமிட்டெட் 5G டேட்டாவை பெறுவார்கள். இந்த திட்டம் தினமும் 100 இலவச எஸ்எம்எஸ் மற்றும் அன்லிமிடெட் அழைப்புகளை வழங்குகிறது. திட்டத்தில், 15க்கும் மேற்பட்ட OTT அணுகலை வழங்கும் Airtel Xstream Playக்கான சந்தாவைப் பெறுவீர்கள். சிறப்பு என்னவென்றால், இந்த திட்டத்தில் மூன்று மாதங்களுக்கு டிஸ்னி + ஹாட்ஸ்டார் மொபைலின் இலவச சந்தாவும் கிடைக்கும். ரிவார்ட் பாயிண்டுகள் மூலமும் வாடிக்கையாளர்கள் ஒவ்வொரு மாதமும் ரூ.80 வரை கேஷ்பேக் பெற முடியும்.

ஏர்டெல்லின் ரூ.999 திட்டம்

இந்த திட்டத்தில் தினமும் 2.5 ஜிபி டேட்டா வழங்கப்படுகிறது. திட்டத்தில், நிறுவனம் 5G நெட்வொர்க் பகுதியில் வரம்பற்ற 5G தரவையும் வழங்குகிறது. 84 நாட்களுக்கு இயங்கும் இந்த திட்டத்தில், நீங்கள் தினமும் 100 இலவச எஸ்எம்எஸ் மற்றும் அன்லிமிடெட் அழைப்புகளைப் பெறுவீர்கள். இந்த திட்டத்தில் 15-க்கும் மேற்பட்ட OTT செயலிகளை வழங்கும் Airtel Xstream Play -ன் இலவச சந்தாவையும் நிறுவனம் வழங்குகிறது. இந்த திட்டத்தில் நீங்கள் 84 நாட்களுக்கு அமேசான் பிரைம் மெம்பர்ஷிப்பைப் பெறுவீர்கள். இந்த திட்டம் ஒவ்வொரு மாதமும் ரூ.80 வரை கேஷ்பேக் வழங்குகிறது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.