வாட்ஸ்அப் வீடியோ கால் பேசும்போது லொகேஷனை மறைப்பது எப்படி?

இணையத்தைப் பயன்படுத்தும் போது, ​​உங்கள் ஐபி முகவரி உங்களின் அடையாளமாகச் செயல்படுகிறது. இதன் மூலம், உங்கள் ஸ்மார்ட்போனிலிருந்து லொகேஷன் தகவல்களைச் சேகரிக்க முடியும். வாட்ஸ்அப்பின் உதவியுடன் இதைத் தடுக்க, மெட்டா நிறுவனம் சமீபத்தில் ஐபி ப்ரொடெக்ட் அம்சத்தை செயலியின் ஒரு பகுதியாக மாற்றியுள்ளது. இந்த அம்சம் வாட்ஸ்அப் அழைப்பின் போது ஐபி முகவரியை மற்றவர்களுக்குச் சென்றடைய அனுமதிக்காது.இது சிறந்த பிரைவசி பலனை வழங்குகிறது.

வாட்ஸ்அப் குரல் மற்றும் வீடியோ அழைப்புகளின் போது, ​​​​வாடிக்கையாளர்களின் ஐபி முகவரி கசிந்துவிடும். இதன் காரணமாக ஒருவரின் இருப்பிடத்தை யாரும் கண்டுபிடிக்கலாம். இந்தச் சிக்கலைக் கருத்தில் கொண்டு, மெட்டாவுக்குச் சொந்தமான ஆப் புதிய அம்சத்தை வெளியிட்டது. ஐபி முகவரியுடன் தொடர்புடைய இந்த அம்சத்தை இப்போது மாற்றுவது மிகவும் முக்கியம். இதன் மூலம் சிறந்த தனியுரிமையின் பலனை நீங்கள் தொடர்ந்து பெறலாம். இந்த அம்சம் எவ்வாறு செயல்படுகிறது மற்றும் அதை எவ்வாறு பயன்படுத்தலாம் என்பதை தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

IP Protect அம்சம் எவ்வாறு செயல்படுகிறது?

வாட்ஸ்அப் இது தொடர்பாக சமூக ஊடகத்தில் வெளியிட்டிருக்கும் பதிவில், புதிய அம்சத்தைப் பற்றிய தகவலை அளித்தது. அதைப் பயன்படுத்தும் போது, ​​​​வாட்ஸ்அப் சேவையகங்களுக்கு அழைப்புகள் அனுப்பப்படும் என்று கூறியது. அத்தகைய சூழ்நிலையில், அழைப்பின் மறுமுனையில் உள்ள நபர் உங்கள் ஐபி முகவரியைப் பார்க்க முடியாது மற்றும் உங்கள் இருப்பிடத்தை அறிய முடியாது. தங்கள் தனியுரிமையைப் பற்றி எச்சரிக்கையாக இருக்கும் அத்தகைய பயனர்கள் இந்த அம்சத்தை பயன்படுத்தத் தொடங்கலாம். எண்ட்-டு-எண்ட் என்க்ரிப்ஷன் காரணமாக, அழைப்புகளின் உரையாடல்கள் ஏற்கனவே முற்றிலும் தனிப்பட்டவை.

ஐபி பாதுகாப்பை எவ்வாறு இயக்குவது?

– முதலில் வாட்ஸ்அப்பை சமீபத்திய பதிப்பிற்கு அப்டேட் செய்து திறக்கவும்.
– இப்போது நீங்கள் அமைப்புகள் மெனுவைத் திறந்து தனியுரிமைப் பகுதிக்குச் செல்ல வேண்டும்.
– தனியுரிமைப் பக்கத்தின் கீழே நீங்கள் ஸ்கிரால் செய்யும் போது, ​​மேம்பட்ட விருப்பத்தைக் காண்பீர்கள், அதைத் கிளிக் செய்யவும்.
– இதற்குப் பிறகு, ‘அழைப்புகளில் ஐபி முகவரியைப் பாதுகாக்க’ என்ற அம்சத்தை  கிளிக் செய்யவும். இதன்பிறகு புதிய அம்சம் செயல்படத் தொடங்கும்.

அம்சத்தை இயக்கிய பிறகு, உங்கள் இருப்பிடம் முற்றிலும் பாதுகாப்பாக இருக்கும். மேலும் உங்கள் ஐபி முகவரி WhatsApp மூலம் யாருக்கும் தெரியாது. மேலும், அறியப்படாத எண்களில் இருந்து எந்த வாட்ஸ்அப் அழைப்புகளும் வரக்கூடாது என நீங்கள் விரும்பினால், தனியுரிமை அமைப்புகளின் அழைப்புகள் விருப்பத்தில் ‘Silent Unknown Callers’ அம்சத்தை நீங்கள் இயக்க வேண்டும். சைபர் தாக்குதல்கள் மற்றும் மோசடிகளில் இருந்து பாதுகாப்பை வழங்குவதற்காக இந்த அம்சம் வாட்ஸ் செயலியால் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

 

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.