valentines gifts: இது மட்டும் போதும்… உங்கள் காதல் சக்சஸ்!

உலகில் உள்ள இனம், மதம், மொழி, நிறம், குணம் என அனைத்தையும் மண்டியிட வைத்து ஜெயிப்பது தான் காதல். காதலுக்கு கண்ணில்லை என்ற சொல்லாடல் உண்டு. உண்மையில் காதலுக்கு அன்பை தவிர வேறொன்றும் கிடையாது. காதல்… அதை மட்டுமே செய்கிறது. வேறெங்கும் தன் மனதை திசை திருப்புவதில்லை. இப்படிப்பட்ட காதல் உலகில் நீந்தி களிப்பவர்களுக்காக குறிக்கப்பட்ட தேதி தான் பிப்ரவரி 14.

இந்த நாளில் உலகில் உள்ள காதலர்கள் அனைவரும் ஒன்று திரண்டு தங்களின் அன்பை பரிமாறிக் கொள்கின்றனர். தங்கள் காதல் வளத்தை இந்த நாளில் மெருகேற்றிக் கொள்கின்றனர். காத்திருந்து, பொறுத்திருந்து பரிசுகளை தங்கள் காதல் மனங்களுக்கு வாங்கி தர அங்கும் இங்கும் காதல் வயப்பட்டவர்கள் சுற்றித் திரிவதையும் பார்க்க முடிகிறது. அவர்களின் ஏக்கம், கனவு ஆகியவை காதலை மேலும் உணர்த்துகிறது. இப்படி சுற்றித் திரியும் காதல் மனசுகளுக்காக சில சிறப்பு பரிசுப் பொருள்களை நான் கண்டறிந்துள்ளேன். அவை உங்களுக்கு பிடிக்கும் என்ற நம்பிக்கையில் பட்டியலிட்டுள்ளேன்.

டிசோ வாட்ச் ஆர் (Dizo Watch R)

டிசோ வாட்ச் ஆர் 1.32″ அங்குல அமோலெட் (AMOLED) தொடுதிரையுடன் வருகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்வாட்சில் 110க்கும் அதிகமான ஸ்போர்ட்ஸ் மோடுகள் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த வாட்ச் டிஸ்ப்ளேயின் சுற்று வளைந்ததாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இதில் 150க்கும் மேற்பட்ட வாட்ச் முகங்களை கொண்டு திரையின் காட்சி அமைப்பை மாற்றும் அம்சங்கள் உள்ளது. 280mAh பேட்டரி கொண்டு ஊக்கமளிக்கப்பட்டுள்ளது. 12 நாள்கள் வரை இதன் பேட்டரி பேக்கப் இருக்கும் என்று நிறுவன தரப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. டிசோ வாட்ச் ஆர் கிளாசிக் பிளாக், கோல்டன் பிங்க், சில்வர் கிரே ஆகிய வண்ணத் தேர்வுகளில் பயனர்களுக்குக் கிடைக்கும்.

இது போனா… இல்ல சினிமா கேமராவா… 40MP செல்பி, 2 டெலிபோட்டோ லென்ஸுடன் வெளியான சாம்சங் கேலக்ஸி எஸ்22 அல்ட்ரா!

ஃபுஜிபிலிம் இன்ஸ்டாக்ஸ் மினி 11 இன்ஸ்டண்ட் கேமரா (FUJIFILM Instax Mini 11 Instant Camera)

இன்ஸ்டண்டாக படம் பிடித்து உங்கள் வாழ்வின் முக்கியமான தருணங்களை நினைவுகூர இந்த கேமரா உதவுகிறது. 5 மெகாபிக்சல் லென்ஸ் இதில் வழங்கப்பட்டுள்ளது. அருகில் இருக்கும் காதலை பிரதிபலிக்க இந்த கேமராவின் திறன் போதுமானது. படம் பிடித்த கையோடு உங்களுக்கு போட்டோ கிடைத்துவிடும். இந்த கேமராவுடன் இதற்கான பிலிமும் இலவசமாக கொடுக்கப்படுகிறது. பிளாஸ்டிக் மெட்டீரியலால் தயாரிக்கப்பட்ட இந்த கேமராவின் எடை 295 கிராமாக உள்ளது. இதன் விலை வெறும் ரூ.5,000 தான்.

பெண்களே உஷார்… உங்களை துரத்தும் ரகசிய கண்கள்… கண்டுபிடிப்பது எப்படி?

பிரிஸ்டன் கேர் போல்ட் பாடி மசாஜர் (Pristyn care Bolt Full Body Massage Gun)

உங்கள் காதலின் உடலை ஆரோக்கியமாக வைத்துக்கொள்ள இந்த பரிசு சிறந்தாக இருக்கும். முழு உடலையும் மசாஜ் செய்வதற்கு இந்த மசாஜர் உதவும். இதனை சார்ஜ் போட்டு பேட்டரி உதவியுடனும் பயன்படுத்த முடியும். ஒரு உபயோகமான சிறந்த காதல் பரிசாக நீங்கள் இதை கருதலாம். ரூ.2,249 செலுத்தி பிளிப்கார்ட் தளத்தில் இருந்து இந்த பொருளை நீங்கள் ஆர்டர் செய்து பெற்றுக்கொள்ளலாம்.

Redmi Smart Band Pro: அடேங்கப்பா… இவ்ளோ ஸ்பெஷலா இந்த ஸ்மார்ட் பேண்ட்… விலை என்னவா இருக்கும்?

பெபிள் காஸ்மோஸ் ப்ரோ ஸ்மார்ட்வாட்ச் (Pebble Cosmos Pro Smartwatch)

பெபிள் காஸ்மோஸ் ப்ரோ வாட்ச் 1.7″ டிஸ்ப்ளே உடன் வருகிறது. கொரோனா காலங்களில் உடல் நிலையை பாதுகாப்பாக வைத்திருக்கவும், உடல் ரீதியில் ஏற்படும் மாற்றங்களை கண்டறியும் இந்த பரிசு உதவியாக இருக்கும். கூடுதலாக இந்த ஸ்மார்ட்வாட்சில் ப்ளூடூத் காலிங் வசதி கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. ஒரு Valuable Gift ஆக உங்கள் காதலுக்கு இது இருக்கும். பிளிப்கார்ட் ஷாப்பிங் தளத்தில் ரூ.3,600க்கு இந்த Bluetooth Calling Smartwatch பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது.

spam call blocker: வெறுப்பேத்தும் ஸ்பேம் அழைப்புகளில் இருந்து தப்ப வேண்டுமா… உங்களுக்காக உதவும் செயலிகள்!

ஐ-கிராப்ட் வேலண்டைன்ஸ் டே காபி மக் (iKraft Valentine’s Day Mug)

இந்த ஸ்பெஷல் காபி குவளையின் நிறம் கறுப்பு தான். ஆனால், இந்த காபி குவளையால் உங்கள் காதலை ஆச்சரியப்படுத்த முடியும். சூடாக நீங்கள் இதில் தேனீர் ஊற்றும்போது, இதன் நிறம் வெள்ளையாக மாறும். கூடுதலாக உங்கள் காதலுக்காக ஒரு செய்தியும் இதில் இடம்பெற்றிருக்கும். அமேசான் தளத்தின் ரூ.399க்கு இந்த காபி குவளைக் கிடைக்கிறது.

oppo watch free: AMOLED திரை, புதிய ஸ்டைல், பெரிய பேட்டரி – சூப்பர் ஸ்டைல் ஒப்போ ஸ்மார்ட்வாட்ச்

Magic Cases falling in Love High Quality mouse pad

வீட்டில் இருந்து வேலை செய்யும் உங்கள் காதலுக்கு இந்த பரிசு சிறந்ததாக இருக்கும். அவர்கள் உடனே இந்த பரிசு எப்போதும் இருக்கும் என்பதை மறந்து விட வேண்டாம். வெறும் 229 ரூபாய்க்கு Flipkart Shopping தளத்தில் இருந்து இந்த மவுஸ் பேடை வாங்கலாம்.

அமேசான் எகோ டாட் (Echo Dot (4th Gen, Blue) with clock + Wipro 9W LED smart color Bulb)

உங்கள் காதலுக்கு ஏற்ற ஸ்பெஷல் டெக் பரிசாக இது இருக்கும். நீங்கள் இல்லாத நேரத்தில் இந்த ஸ்மார்ட் ஸ்பீக்கர் உடன் அவர் பேசி மகிழலாம். கேள்விகள் கேட்டு வேலை வாங்கலாம். பல ஸ்மார்ட் கேட்ஜெட்டுகளை இதன் உதவியுடன் இயக்கலாம். இது போன்ற பல அம்சங்கள் இதில் நிறைந்துள்ளது. தனிமையில் இருக்கும் உங்கள் காதல் துணைக்கு இது பக்கபலமாக இருக்கும். இதனுடன் ஒரு விப்ரோ ஸ்மார்ட் பல்பும் இலவசமாகக் கிடைக்கிறது. Amazon Shopping தளத்தில் இது ரூ.5,699 என்ற விலையில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது.

Samsung Galaxy F23: ஸ்னாப்டிராகன் 750G புராசஸர்… சாம்சங்கின் புதிய மிட் ரேஞ் ஸ்மார்ட்போன்!

Yellow Chimes Engraved Lock and Key Stainless Steel Couple Bracelet Pendant Necklace Set

நல்ல மெட்டலால் ஆன இந்த செயின் ஒரு பிரேஸ்லெட் உடன் வருகிறது. அந்த bracelet.ஐ உங்கள் காதலுக்கு அணிவித்து, மாலையில் இருக்கும் சாவியை வைத்து பூட்டிவிட வேண்டும். மீண்டும் அவர் அந்த bracelet.ஐ அகற்ற நினைத்தால் உங்கள் உதவித் தேவைப்படும். நீங்கள் அணிந்திருக்கும் மாலையின் சாவி உதவுடன் மட்டுமே, அந்த bracelet-ஐ அகற்ற முடியும். வெறும் ரூ.330 செலுத்தி அமேசான் தளத்தில் இருந்து இதை வாங்கலாம்.

Oye Happy – QR Valentine Proposal Card

புதிதாக காதலை சொல்ல நினைக்கும் அன்பர்களுக்கான ஸ்பெஷல் கிப்ட் இது. இந்த ஸ்மார்ட் அட்டையை உங்கள் காதலிடம் கொடுத்து, உங்கள் மனதில் இருக்கும் அன்பை வெளிப்படுத்த முடியும். இதில் இருக்கும் க்யூ ஆர் குறியீட்டை ஸ்கேன் செய்யும் போது அடுத்தடுத்த நிலையில் உள்ள செய்திகளுக்கு கடத்தப்படுவீர்கள். சும்மா வாங்கி கிப்ட் பண்ணி பாருங்க. அப்ப தான் தெரியும்.. இதில் கொடுக்கப்பட்டிருக்கும் ஸ்வாரஸ்ய செய்தி என்னவென்று. வெறும் ரூ.198 என்ற விலையில் அமேசான் ஷாப்பிங் தளத்தில் இந்த டிஜிட்டர் கிரீட்டிங் கார்டு கிடைக்கிறது.

Noise ColorFit Icon Buzz: காலிங் வசதியுடன் ரூ.2999க்கு நாய்ஸ் ஸ்மார்ட்வாட்ச் அறிமுகம்!

Memory wall photo frame

சிறந்த போட்டோ பிரேம்கள் வாங்க நினைப்பவர்கள் இது பெஸ்ட் சாய்ஸாக இருக்கும். உங்கள் நினைவுகள் அனைத்தையும் இந்த போட்டோ பிரேமில் காட்சிப்படுத்த முடியும். நீங்கள் இதை ரூ.439க்கு அமேசான் தளத்தில் இருந்து பெறலாம்.

MANSAA Rustic Wall Sconces Mason Jar

அன்பானவரின் வீட்டில் இருக்க வேண்டிய பொருள் இது. ரிமோட் மூலம் இயக்கப்படும் வால் பிரேம் என்றாலும், இதன் வடிவமைப்பு ஒரு வித மன ஆறுதலைத் தரும் என்றே சொல்லலாம். ஒளிரும் விளக்குகள் இதமான அனுபவத்தை தரலாம். இதன் விலை அமேசான் ஷாப்பிங் தளத்தில் ரூ.1,599ஆக உள்ளது.

delete google history: உங்கள் ரகசிய தகவல்களை கூகுள் சேமிக்கிறது! அதை அழிக்க என்ன செய்ய வேண்டும்?

வெள்ளி நாணயம் (Ananth Jewels Pure Silver Heart Shaped Gift)

முடிவில், உங்கள் வாழ்க்கைத் துணையாக வரப்போகும் நபருக்கு காதல் சின்னமாக இந்த பரிசை வழங்கலாம். இதில் பல மடங்கு நன்மைகள் இருக்கிறது. நாளுக்கு நாள் உங்கள் காதலுக்கு வலுசேர்ப்பது போல, இந்த நாணயத்தின் விலையில் அதிகரித்துக் கொண்டே இருக்கும். ஆம், அரசால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட BIS HallMark கொண்ட 10 கிராம் வெள்ளி நாணயம் தான் இது. இதன் விலை தற்போது ரூ.1,200 ஆக உள்ளது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.