'மாறன்' எமோஜிக்கள் வெளியீடு

தியேட்டர்களுக்கு வரும் படங்களுக்குத்தான் அதன் தயாரிப்பாளர்கள் பெரிய அளவில் பிரமோஷன்கள் செய்ய வேண்டுமென நினைப்பார்கள். முன்னணி நடிகர்கள் நடிக்கும் படங்களுக்குத்தான் இப்போதெல்லாம் பிரமோஷன்கள் அதிகமாக இருக்கின்றன. மீடியம் பட்ஜெட், ஸ்மால் பட்ஜெட் படங்களை அதன் நடிகர்கள், நடிகைகள் கூட அதிகம் கண்டு கொள்வதில்லை.

இந்த சமூக வலைத்தள யுகத்திலும் அதில் செயல்படும் ரசிகர்களை ஈர்க்க படங்களுக்கான 'எமோஜி'க்களை வெளியிடுவது அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. தமிழ் சினிமாவில் இதற்கு முன்பு 'மெர்சல், காலா, என்ஜிகே, பிகில், மாஸ்டர்' ஆகிய படங்களுக்கு சிறப்பு எமோஜிக்கள் வெளியிடப்பட்டன. கடந்த வருடம் வெளிவந்த ஓடிடி வெப் சீரிஸ் ஆன 'த பேமிலி மேன் 2'க்கு சினிமாவைப் போலவே எமோஜி வெளியிடப்பட்டது.

இப்போது ஓடிடியில் வெளியாகும் படங்களுக்கும் எமோஜிக்களை வெளியிட ஆரம்பித்துள்ளார்கள். கார்த்திக் நரேன் இயக்கத்தில், தனுஷ், மாளவிகா மோகனன் மற்றும் பலர் நடித்துள்ள 'மாறன்' படம் ஓடிடி தளத்தில் மார்ச் 11ம் தேதி வெளியாக உள்ளது. இப்படத்திற்காக சிறப்பு எமோஜிக்கள் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. நேற்று இப்படத்தின் டிரைலர் யு டியூபில் வெளியிடப்பட்டது. தற்போது வரை 3 மில்லியன் பார்வைகளைக் கடந்துள்ளது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.