காஷ்மீர் பைல்ஸ் திரைப்படம் அமித் ஷா பாராட்டு| Dinamalar

புதுடில்லி:”காஷ்மீரின் பண்டிட் சமூகத்தை சேர்ந்தவர்கள் அங்கிருந்து வலுக்கட்டாயமாக வெளியேற்றப்பட்ட வலி மிகுந்த உண்மையை, தி காஷ்மீர் பைல்ஸ் திரைப்படம் தைரியமாக வெளிக்கொண்டு வந்துள்ளது,” என, மத்திய உள்துறை அமைச்சர் அமித் ஷா தெரிவித்தார்.

தி காஷ்மீர் பைல்ஸ் என்ற, ‘பாலிவுட்’ திரைப்படம் சமீபத்தில் வெளியாக பல்வேறு தரப்பினரின் பாராட்டுக்களை பெற்று வருகிறது. கடந்த 1990களில், ஜம்மு – காஷ்மீரில் பண்டிட் சமூகத்தினர் படுகொலை செய்யப்பட்டது, வலுக்கட்டாயமாக அந்த மாநிலத்தைவிட்டு வெளியேறிய உண்மை சம்பவங்களின் அடிப்படையில் இந்த திரைப்படம் எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

படத்தின் இயக்குனர் விவேக் அக்னிஹோத்ரி, நடிகர்கள் அனுபம் கேர், பல்லவி ஜோஷி உள்ளிட்டோரை மத்திய உள்துறை அமைச்சர் அமித் ஷா நேற்று நேரில் அழைத்து பாராட்டினார்.”இந்த திரைப்படம், காஷ்மீர் பண்டிட்களின் தியாகம், வலி மற்றும் போராட்டத்தை உலகுக்கு உணர்த்தி உள்ளது,” என பாராட்டினார்.

Advertisement

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.