ரஷ்யாவின் Sukhoi-SU 35 போர் விமானத்தை சுட்டு வீழ்த்திய உக்ரைன்! வெளியான புகைப்பட ஆதாரங்கள்


ரஷ்யாவின் பயங்கரமான போர் விமானமான சுகோய்-சு 35 உக்ரைனின் ஐஜியம் நகருக்கு அருகில் உக்ரேனிய இராணுவத்தால் சுட்டு வீழ்த்தப்பட்ட காட்சிகள் வெளிவந்துள்ளன.

ரஷ்யா-உக்ரைன் போர் 40-வது நாளை எட்டியுள்ள நிலையில், ரஷ்ய ராணுவத்திற்கு பதிலடி கொடுக்கும் நடவடிக்கையில் உக்ரைன் ராணுவம் வலுப்பெற்றுள்ளது.

ரிபப்ளிக் மீடியா நெட்வொர்க்கால் அணுகப்பட்ட சமீபத்திய காட்சிகள், ரஷ்யாவின் beast-attacking aircraft என்று அழைக்கப்படும் சுகோய்-சு 35 போர் விமான Izium நகருக்கு அருகில் உக்ரேனிய இராணுவத்தால் சுட்டு வீழ்த்தப்பட்ட காட்சிகள் அணுகப்பட்டன.

சுட்டு வீழ்த்தப்பட்ட அந்த விமானத்தின் படங்களிலிருந்து, சுகோய் சுட்டு வீழ்த்தப்பட்டதையும், பின்னர் தரையில் விழுந்து எரிந்ததையும் ஒருவர் அறியலாம் என ரிபப்ளிக் மீடியா தெரிவித்துள்ளது.

ரஷ்யாவின் சிறந்த போர் விமானங்களில் Su-35 என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அதன் மாற்றியமைக்கப்பட்ட இயந்திரத்தின் காரணமாக இது ரஃபேல் விமானத்தை விட சிறந்ததாகக் கருதப்படுகிறது. இது ஒரு இரட்டை எஞ்சின் கொண்ட அதிவேகமாக இயக்கக்கூடிய விமானம் ஆகும்.

உக்ரைனின் வடக்கு நகரங்களில் இருந்து ரஷ்யப் படைகள் வாபஸ் பெறப்பட்ட நிலையில், உக்ரைன் போரில் அதன் தாக்குதல் உத்தியை வலுப்படுத்தியுள்ளது. அதன் புதுப்பிக்கப்பட்ட போர் மூலோபாயத்தின் ஒரு பகுதியாக, ரஷ்ய இராணுவம் வடக்கு நகரங்களில் இருந்து தனது துருப்புக்களை திரும்பப் பெறுகிறது மற்றும் மூலோபாய ஆதாயங்களைப் பெற கிழக்கு மற்றும் தெற்கு நகரங்களில் தாக்குதல்களை முன்னெடுத்து வருகிறது.

Gallery

GallerySource link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.