சினிமாவுக்கு முழுக்கு போட்ட ஹாலிவுட் நடிகர் ஜிம் கேரி

சமீபத்தில் முதுமை காரணமாகவும், நினைவிழப்பு நோய் காரணமாகவும் சினிமாவில் இருந்து விலகுவதா ஹாலிவுட் நடிகர் புரூஸ் வில்லிஸ் அறிவித்த நிலையில் தற்போது சினிமாவில் இருந்து விலகுவதாக ஹாலிவுட் காமெடி நடிகர் ஜிம் கேரி அறிவித்துள்ளார்.

1983ல் வெளியான தி செக்ஸ் அன்ட் வயலென்ஸ் பேமிலி ஹவர் என்ற படத்தில் அறிமுகமானார் ஜிம் கேரி. அதன் பிறகு அவர் நடித்த ஏஸ் வென்ச்சுரா: பெட் டிடெக்டிவ், டம்ப் அன்ட் டம்பர் போன்ற படங்கள் பெரும் வரவேற்பை பெற்றது. அவர் நடித்த மாஸ்க் படம் மூலம் உலக புகழ்பெற்றார். இவைகள் தவிர ப்ரூஸ் தி அல்மைட்டி, பேட்மேன் ஃபார் எவர், கிக்-ஆஸ் 2, லயர் லயர் உள்பட பல படங்களில் அவர் காமெடி ஹீரோவாக நடித்தார்.

2020ம் ஆண்டு வெளிவந்த சோனிக் ஹெட்ஜ்ஹாக் படத்தின் 2ம் பாகத்தில் தற்போது நடித்து வருகிறார். இந்த படம் விரைவில் வெளிவர இருக்கிறது. இந்த நிலையில் இந்த படம் தான் எனது கடைசி படம், இனி நடிக்க மாட்டேன். ஓய்வெடுக்கப் போகிறேன். என்று ஜிம் கேரி அறிவித்துள்ளார். இது உலகம் முழுக்க உள்ள அவரது ரசிகர்களிடையே அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.