கவலையில் தனுஷ் இப்படி மாறிட்டாரே ..வருந்தும் ரசிகர்கள்.!

கடந்த சில மாதங்களாகவே இணையத்தில் நடிகர் தனுஷை பற்றிய செய்திகள் தான் அதிகம் வந்துகொண்டிருக்கின்றன. அதற்கு முக்கிய காரணம் அவரின் விவாகரத்து என்றும் சொல்லலாம். இருப்பினும் அவர் பதிவிடும் புகைப்படங்கள், அவர் நடிக்கும் படங்கள் என தனுஷை பற்றிய செய்திகளை கேட்க ரசிகர்கள் ஆர்வம் காட்டிவருகின்றனர்.

தனுஷ்
ஹோட்டலுக்கு சென்று உணவருந்தியது முதல் அவர்களின் மகன்களுடன் இளையராஜாவின் இசை நிகழ்ச்சிக்கு சென்றது வரை அனைத்தும் இணையத்தில் வைரலானது. இந்நிலையில் தனுஷ் தற்போது
செல்வராகவன்
இயக்கத்தில்
நானே வருவேன்
படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார்.

ஒரே வார்த்தையில் கெத்து காட்டிய ஏ.ஆர்.ரஹ்மான்..பாராட்டும் ரசிகர்கள்..!

தற்போது நானே வருவேன் படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்துள்ளது. அதை தனுஷ் தன் ட்விட்டர் பக்கத்தில் பதிவிட்டிருந்தார். அதனுடன் ஒரு புகைப்படத்தையும் வெளியிட்டிருந்தார் தனுஷ். இந்நிலையில் தனுஷின் அந்த புகைப்படம் பலரது பாராட்டை பெற்றுவந்தாலும் சில ரசிகர்கள் சற்று கவலையில் இருப்பதாக தெரிகின்றது.

தனுஷ்

ஏனென்றால் தனுஷ் அப்புகைப்படத்தில் உடல் எடை குறைந்து காணப்படுகின்றார். இதைப்பார்த்த பல ரசிகர்கள் படத்திற்காக உடல் எடையை தனுஷ் குறைத்துள்ளதாக பாராட்டிவருகின்றனர். ஆனால் ஒரு சில ரசிகர்களோ தனுஷிற்கு கவலையால் உடல் எடை குறைந்துள்ளது எனவும் உடம்பை பாத்துக்கோங்க தனுஷ் எனவும் கமெண்ட் செய்து வருகின்றனர்.

தனுஷ்

இந்நிலையில் செல்வராகவன், தனுஷ் மற்றும்
யுவன் ஷங்கர் ராஜா
கூட்டணி பல வருடங்கள் கழித்து இப்படத்தில் இணைவதால் நானே வருவேன் படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பு ரசிகர்களுக்கு அதிகரித்துள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

என்னது BEAST படம் முன்னாடியே ரிலீஸ் ஆகுதா?

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.