ஒருத்தன் நம்ம வாழ்க்கையவே அழிச்சுட்டா… மிரட்டும் கீர்த்தி சுரேஷ்… வெளியானது சாணிக்காயிதம் டீசர்!

தமிழ் சினிமாவில் துள்ளுவதோ இளமை, காதல் கொண்டேன், 7 ஜி ரெய்ன்போ காலனி, புதுப்பேட்டை, ஆயிரத்தில் ஒருவன், மயக்கம் என்ன, இரண்டாம் உலகம், என்ஜிகே, நெஞ்சம் மறப்பதில்லை ஆகிய படங்களை இயக்கியவர்
செல்வராகவன்
.

தற்போது தனுஷை வைத்து நானே வருவேன் படத்தை இயக்கி வரும் செல்வராகவன் நடிகராகவும் அவதாரம் எடுத்துள்ளார். சமீபத்தில் வெளியான பீஸ்ட் படத்தில் முக்கிய கதாப்பாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார் செல்வராகவன். மேலும் சாணிக் காயிதம் என்ற படத்திலும் நடிகை கீர்த்தி சுரேஷுடன் லீடிங் ரோலில் நடித்துள்ளார்.

சின்னதம்பி படத்துல பார்த்தா மாதிரியே இருக்காங்க!

‘ராக்கி’ பட இயக்குனர் அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள இப்படத்தை ஸ்க்ரீன் சீன் நிறுவனம் தயாரித்துள்ளது. இந்த படத்திற்கு பிரபல இசையமைப்பாளர் யுவன் சங்கர் ராஜா இசையமைத்துள்ளார். ஆக்ஷன் திரில்லர் படமாக உருவாகியிருக்கும் இப்படத்தின் ட்ரெயிலர் இன்று வெளியாகியுள்ளது.

இந்த படிவத்தை பூர்த்தி செய்து கவர்ச்சிகரமான பரிசை வெல்லுங்கள்

இதனை நடிகர்
தனுஷ்
வெளியிட்டுள்ளார். இதில் கையில் துப்பாக்கி மற்றும் அரிவாளுடன் மிரட்டும்
கீர்த்தி சுரேஷ்
, பழிவாங்குறதுன்னா என்னன்னு தெரியுமா? ஒருத்த கல்லால அடிச்சா நாம பதிலுக்கு கல்லால அடிக்கணும்… ஒருத்தன் நம்ம மேல எச்சி துப்புனா பதிலுக்கு நாமலும் துப்பணும்.. ஒருத்தன் நம்ம வாழ்க்கையவே அழிச்சுட்டா என கண்ணீர் வடிய மிரட்டலாக வசனம் பேசுகிறார் கீர்த்தி சுரேஷ்.

என்னாச்சு உங்களுக்கு… ஏன் மற்றவர்களை போல் நடிக்கிறீர்கள்? ஐஸ்வர்யாவால் கடுப்பாகும் ரசிகாஸ்!

படத்தின் ட்ரெயிலரிலேயே பட்டையை கிளப்பியுள்ளார் கீர்த்தி சுரேஷ். படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் நிச்சயம் தரமான சம்பவமாகதான் இருக்கும் என கூறி வருகின்றனர். இந்தப் படம் அமேஸான் ப்ரைமில் வரும் மே 6 ஆம் தேதி ரிலீஸ் ஆகவுள்ளது.

நான் பிஜேபி கிடையாது; மன்னிப்பு கேட்ட பாக்கியராஜ்!

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.