11வது நாளிலும் 'கேஜிஎப் 2' சிறப்புக் காட்சிகள்

தமிழ் சினிமாவில் இதற்கு முன்பு எந்த ஒரு படத்திற்கும் இப்படி நடந்ததில்லை என்று சொல்லுமளவிற்கு ரசிகர்கள் 'கேஜிஎப் 2' படம் பார்க்க அவ்வளவு ஆர்வமாக இருக்கிறார்கள். கடந்த வாரம் ஏப்ரல் 14ம் தேதி தமிழகத்தில் 300க்கும் குறைவான தியேட்டர்களில்தான் வெளியானது இந்தப் படம். ஆனால், தற்போது தியேட்டர்கள் அதிகரிக்கப்பட்டு 400க்கும் மேற்பட்ட தியேட்டர்களில் ஓடிக் கொண்டிருக்கிறது.

படம் வெளியாகி இன்றுடன் 10 நாட்கள் ஆகிறது. நாளை ஞாயிற்றுக்கிழமை விடுமுறை நாள் என்பதால் பல தியேட்டர்கள் காலை 8 மணி 9 மணி சிறப்புக் காட்சிகளை வைத்துள்ளார்கள். படம் வெளியாகி நாளை 11வது நாளிலும் அந்தக் காட்சிகள் பெரும்பான்மையான அளவிற்கு ஹவுஸ் புல் ஆகி தியேட்டர்காரர்களை ஆச்சரியப்படுத்தி உள்ளதாம்.

இப்படத்திற்கு ஒரு நாள் முன்னதாக வெளியான 'பீஸ்ட்' படம் வெளியான தியேட்டர்களின் எண்ணிக்கை தற்போது வெகுவாகக் குறைந்துவிட்டது என்கிறார்கள். 'கேஜிஎப் 2' படம் மாநகரத் தியேட்டர்களில் மட்டுமல்லாது சிறிய ஊர்களில் வெளியான தியேட்டர்களில் கூட நல்ல வசூலைக் கொடுத்துள்ளதாக கோலிவுட் வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.