கன்னட நடிகர் யஷ் தான் கிரஷ்: அதிதி ஷங்கர்

பிரம்மாண்ட இயக்குனர் ஷங்கரின் மகள் அதிதி தற்போதுதான் கோலிவுட்டில் நடிகையாக காலடி எடுத்து வைத்துள்ளார். அதிதி ஷங்கர் நடிகர் கார்த்திக்கு ஜோடியாக விருமன் படத்தில் முதன்முதலில் நடித்துள்ளார். மருத்துவ படிப்பை முடித்த அதிதி அதன் பிறகு நடிகையாக தனது திறமையை காட்ட ஆசைப்பட்டு சினிமாவில் நுழைந்திருக்கிறார்.

இதுவரை விருமன் படத்தின் புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களுக்கு நல்ல வரவேற்பு கிடைத்து இருக்கிறது. இந்நிலையில் சமீபத்தில் அதிதி அளித்திருக்கும் பேட்டி ஒன்றில் அவரது கிரஷ் யார் என கேள்வி கேட்கப்பட்டது. அதற்கு அவர் சொன்ன பதில் தான் பலருக்கும் ஆச்சர்யம். தமிழ் நடிகர்கள் யார் பெயரையும் கூறவில்லை. கன்னட நடிகர் யஷ் தான் தன் கிரஷ் என்று சொல்லி இருப்பது விவாதமாகி போயுள்ளது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.