ஸ்லிம்மாக மாறிய அஞ்சலி

கதாநாயகி வாய்ப்புகள் குறைந்ததால் அடுத்த ரவுண்டை தொடங்கி இருக்கிறார் அஞ்சலி. இதில், வித்தியாசமான கேரக்டர்கள் மட்டுமின்றி குத்து பாடல்களுக்கும் நடனமாடி வருகிறார். அந்த வகையில் தற்போது ராம்சரணை வைத்து ஷங்கர் இயக்கி வரும் படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடித்து வரும் அஞ்சலி தெலுங்கில் நிதின் நாயகனாக நடிக்கும் புதிய படத்தில் புஷ்பா படத்தில் சமந்தா ஆடியது போன்று ஒரு பாடலுக்கு நடனமாடி இருக்கிறார். மேலும் அடுத்தடுத்து வித்தியாசமான கதாபாத்திரங்களில் நடிப்பதற்கு தீவிரமாக கதை கேட்டு வரும் அஞ்சலி, தற்போது வெயிட் குறைத்து ஸ்லிம்மாக மாறி இருக்கிறார். தற்போது வெளிநாட்டிற்கு சுற்றுலா சென்றுள்ள அஞ்சலி, அங்கிருந்தபடியே தனது க்யூட்டான ஸ்லிம் போட்டோக்களை வெளியிட்டு சோசியல் மீடியாவில் வைரலாக்கி வருகிறார்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.