பாரதி கண்ணம்மா சீசன்2வை உறுதி செய்த இயக்குநர் பிரவீன் பென்னட்!

சின்னத்திரை இயக்குநர் பிரவீன் பென்னட் விஜய் டிவியில் பல ஹிட் சீரியல்களை இயக்கியுள்ளார். அவரது இயக்கத்தில் 'பாரதி கண்ணம்மா' தொடர் பல நாட்கள் டிஆர்பியில் நம்பர் 1 ஆக இருந்து வந்தது. தொடரின் நாயகி ரோஷினி ஹரிப்ரியன், வில்லி வெண்பா மற்றும் கண்மணி ஆகியோர் சீரியலை விட்டு அடுத்தடுத்து வெளியேறினர். இதன்காரணமாக மொத்தமாக சறுக்கிய பாரதி கண்ணம்மா தொடர் ஒருவழியாக தற்போது இறுதிகட்டத்தை எட்டியுள்ளது. விறுவிறுப்பான க்ளைமாக்ஸில் பிரபல நடிகர் ஆர்.ஜே. பாலாஜி, கவிஞர் சினேகன் அவரது மனைவி கன்னிகா மற்றும் பிக்பாஸ் புகழ் ஷிவின் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

இந்நிலையில், பாரதி கண்ணம்மா சீசன் 2 குறித்த அப்டேட்டை இயக்குநர் பிரவீன் பென்னட் வெளியிட்டுள்ளார். அவர் தனது இன்ஸ்டாவில் ஹீரோ, ஹீரோயின் ஜோடியாக நிற்கும் புகைப்படத்தை ப்ளர் செய்து, அதில் யார் இவர்கள்? என ஆடியன்ஸுக்கு சர்ப்ரைஸ் வைக்கும் வகையில் பதிவிட்டுள்ளார். இதனையடுத்து சீசன் 2 நடிகர்கள் யார்? கதைக்களம் என்ன? என ரசிகர்கள் ஆர்வமாய் கேட்டு வருகின்றனர்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.