லண்டனில் வழக்கு.. சீறிய லலித் மோடி.. ராகுல் காந்திக்கு புது தலைவலி.!

எலக்ட்ரானிக் பஜார் – உங்கள் பட்ஜெட்டுக்கு ஏற்ற ஸ்மார்ட்போன்கள்
தன்னைப் பற்றி அவதூறு கருத்துக்களை வெளியிட்ட ராகுல் காந்தி மீது, இங்கிலாந்தில் வழக்கு தொடர உள்ளதாக லலித் மோடி தெரிவித்துள்ளார்.

கடந்த 2019ம் ஆண்டு கர்நாடகாவில் பிரச்சாரத்தில் ஈடுபட்ட ராகுல் காந்தி, ‘‘மோடி என்ற பெயரை கொண்டவர்கள் எல்லாம் திருடர்களாக இருக்கின்றனர்’’ என பேசினார். அதைத் தொடர்ந்து அவர் மீது குஜராத் மாநில முன்னாள் அமைச்சர் அவதூறு வழக்கை தொடர்ந்தார். இந்தசூழலில் கடந்த 23ம் தேதி ராகுல் காந்திக்கு இரண்டு ஆண்டுகள் சிறை தண்டனை விதித்து சூரத் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது.

அதைத் தொடர்ந்து மக்கள் பிரதிநிதித்துவச் சட்டத்தின்படி, ஒரு எம்பி அல்லது எம்எல்ஏ மீது இரண்டு ஆண்டுகள் சிறை தண்டனை விதிக்கப்பட்டால் அவர் பதவி நீக்கம் செய்யப்படலாம் என்ற விதி உள்ளது. அந்தவகையில் ராகுல் காந்தியை தகுதி நீக்கம் செய்து மக்களவை செயலகம் கடந்த 24ம் தேதி அறிவித்தது. அதையடுத்து ராகுல் காந்தி தங்கி இருந்த அரசு பங்களாவை காலி செய்ய நோட்டிஸ் அனுப்பப்பட்டது.

நாட்டின் சொத்துக்களை விற்கும் பிரதமர் மோடியை, நிதி முறைகேட்டில் சிக்கி லண்டனுக்கு தப்பிச் சென்ற லலித் மோடி மற்றும் தேசிய வங்கிகளில் பலகோடி ரூபாய் வாங்கி விட்டு தப்பியோடிய வைர வியாபாரி நிரவ் மோடி ஆகியோருடன் இணைத்து பேசியதாக ராகுல் காந்தி கூறினார். இந்தநிலையில் இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) முன்னாள் தலைவர் லலித் மோடி,
காங்கிரஸ்
கட்சியின் முக்கிய தலைவர் ராகுல் காந்தி தன்னை ஊழல் மற்றும் பணமோசடியுடன் தொடர்புபடுத்தியதாக கூறி இங்கிலாந்து நீதிமன்றத்தில் வழக்குத் தொடரப்போவதாக அறிவித்துள்ளார்.

ஐபிஎல்-ல் நிதி முறைகேடுகள் குறித்த குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொண்டு 2010 முதல் லண்டனில் வசித்து வரும் லலித் மோடி, இன்று ட்விட்டரில் ராகுல் காந்தியை வசைபாடினார், “ராகுல் காந்தியை முழுவதுமாக முட்டாளாக்குவதைக் காண நான் ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன்” என்று கூறினார்.

“நீதி பயந்து தப்பியோடியவர்” என்று தன்னை அழைப்பதன் அடிப்படை என்ன என்று லலித் மோடி ராகுல் காந்திக்கு கேள்வி எழுப்பினார், மேலும் அவர் எந்தக் குற்றத்திலும் குற்றவாளியாக இருக்கவில்லை என்றும் கூறினார்.

100 பில்லியன் டாலர்களை ஈட்டிய “உலகின் மிகப் பெரிய விளையாட்டு நிகழ்வை” உருவாக்கியுள்ளதாகவும், காந்தி குடும்பத்தை விட தனது குடும்பம் இந்தியாவிற்கு அதிகம் செய்துள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். அவர் தனது குற்றச்சாட்டுகளை நிரூபிக்க ராகுல் காந்திக்கு சவால் விடுத்தார், மேலும் அவர் நீதிமன்றத்தில் தன்னை முழுவதுமாக முட்டாளாக்குவதைக் காண ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன் என்றார்.

பேரழிவை ஏற்படுத்தும் நவீன ஆயுதம்; வடகொரியாவின் செயலால் உலகநாடுகள் அச்சம்.!

மேலும் காங்கிரஸ் தலைவர்கள் பலர் வெளிநாடுகளில் சொத்துக்கள் வைத்திருப்பதாக குற்றம் சாட்டிய லலித் மோடி, அவர்களின் சொத்துக்களின் முகவரி மற்றும் புகைப்படங்களைத் தரவும் தயார் என்றும், நாட்டில் கடுமையான அவதூறு சட்டங்களை இயற்றியவுடன் தான் இந்தியா திரும்புவேன் என்றார். லலித் மோடியின் ட்வீட் மற்றும் அவரது சட்ட அச்சுறுத்தலுக்கு ராகுல் காந்தி இதுவரை பதிலளிக்கவில்லை.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.