பட்ஜெட் விலையில் நச்சுன்னு ஒரு ஸ்மார்டபோன்…! புதிய 5G மொபைலின் விலை இதோ

iQoo iQoo Z7s 5G அறிமுகமாகியுள்ளது. Z7 தொடரில் ஒரு புதிய போன் சேர்ந்துள்ளது. iQoo Z7s 5G ஆனது 6 ஜிபி மற்றும் 8 ஜிபி ரேம் ஆகிய இரண்டு சேமிப்பு வகைகளுடன் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. மேலும் இது 128 ஜிபி சேமிப்பகத்துடன் வருகிறது. போனின் 6 ஜிபி ஸ்டோரேஜ் விலை ரூ.18,999 மற்றும் 8 ஜிபி ரேம் விலை ரூ.19,999. வாடிக்கையாளர்கள் iQoo இன் அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளம் அல்லது Amazon-லிருந்து வாங்கலாம். 

வண்ண விருப்பத்தை பொறுத்தவரை, iQoo Z7s 5G நார்வே ப்ளூ மற்றும் பசிபிக் நைட் ஆகியவற்றில் கிடைக்கிறது. அம்சங்களைப் பற்றி பேசுகையில், iQoo Z7s ஆனது 6.38-இன்ச் முழு எச்டி + டிஸ்ப்ளே 2400 x 1080 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்டது. இது 90 ஹெர்ட்ஸ் புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் வருகிறது. இது ஆண்ட்ராய்டு 13 இயங்குதளத்தை அடிப்படையாகக் கொண்ட Funtouch OS 13 உடன் முன்பே நிறுவப்பட்டுள்ளது.

64 மெகாபிக்சல் கேமரா 

கேமரா அமைப்பாக, iQoo Z7s 5G இல் இரட்டை பின்புற கேமரா அமைப்பு கிடைக்கிறது, இதில் 64 மெகாபிக்சல் முதன்மை சென்சார் மற்றும் 2 மெகாபிக்சல் சென்சார் ஆகியவை அடங்கும். செல்ஃபி மற்றும் வீடியோ அழைப்புக்கு 16 மெகாபிக்சல் கேமரா உள்ளது. ஸ்மார்ட்போன் ஆக்டா கோர் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 695 5G SoC மற்றும் Adreno 619L GPU மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இது 8ஜிபி வரை LPDDR4x ரேம் மற்றும் 128GB UFS 2.2 இன்டெர்னல் ஸ்டோரேஜுடன் வருகிறது, இதை microSD கார்டைப் பயன்படுத்தி 1TB வரை விரிவாக்கலாம்.

iQoo Z7s 5G இல் 4500mAh பேட்டரி வழங்கப்பட்டுள்ளது, இது கம்பி இணைப்பு வழியாக 44W வேகமான சார்ஜிங் ஆதரவுடன் வருகிறது. இது USB Type-C, Bluetooth v5.1, GPS மற்றும் Wi-Fi 6 போன்ற பல இணைப்பு விருப்பங்களுடன் வருகிறது. தொலைபேசியில் பாதுகாப்பிற்காக இன்-டிஸ்ப்ளே கைரேகை சென்சார் உள்ளது, மேலும் இது 3.5 மிமீ ஆடியோ ஜாக் கொண்டுள்ளது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.