சிலுவை போட்டா என்ன தப்பு..?: 'அரபிக் குத்து' சர்ச்சைக்கு தளபதி ரசிகர்கள் பதிலடி ..!

கடந்த காதலர் தினத்தன்று வெளியான விஜய்யின் ‘அரபிக்குத்து’ பாடல் குறித்த பேச்சுக்கள் தான் இணையம் முழுவதும் நிரம்பி வழிகின்றன. பட்டித்தொட்டி எங்கும் ஹிட்டட்டித்துள்ள இந்தப்பாடல் தற்போது சர்ச்சைகளையும் கிளப்பியுள்ளது. அதற்கு
விஜய்
ரசிகர்கள் தங்களுடைய பாணியில் பதிலடி கொடுத்து வருகின்றனர்.

கோலமாவு கோகிலா, டாக்டர் படங்களை தொடர்ந்து விஜய் நடிப்பில் ‘
பீஸ்ட்
‘ படத்தை இயக்கினார்
நெல்சன் திலீப்குமார்
. சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிக்கும் ‘பீஸ்ட்’ படத்தில் விஜய்க்கு ஜோடியாக பூஜா ஹெக்டே நடித்துள்ளார். அண்மையில் இந்தப்படத்தில் விஜய் சம்பந்தமான காட்சிகளின் படப்பிடிப்பு நிறைவடைந்ததாக அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை படக்குழுவினர் வெளியிட்டனர்.

இந்நிலையில் கடந்த பிப்ரவரி 14ஆம் தேதி காதலர் தினத்தன்று வெளியான ‘பீஸ்ட்’ படத்தி பர்ஸ்ட் சிங்கிளான “ஹலமித்தி ஹபிபோ” பாடல் பட்டி தொட்டியெங்கும் ஒலித்து வருகிறது. தளபதி விஜய்யின் துள்ளலான நடனமும் அனிருத்தின் அசத்தலான இசையும் இணைந்து வெளியாகியுள்ள இந்தப் பாடல் இதுவரை யூட்யூப்பில் 41 மில்லியன் பார்வையாளர்களை கடந்து 50 மில்லியன் பார்வையாளர்களை தொட உள்ளது.

வேற லெவல் சாதனை படைத்த அரபிக் குத்து: “ஹலமித்தி ஹபிபோ” மூடில் தளபதி ரசிகர்கள்..!

இந்த பாடலில் சிலுவை போன்ற நங்கூரம் டாலர் ஒன்றை அணிந்து இருக்கிறார். இதை இந்து மக்கள் கட்சி விமர்சனம் செய்து சர்ச்சைகளை கிளப்பியுள்ளது. இது தொடர்பாக ட்விட்டரில், ஜோசப் விஜய் தன்னுடைய கழுத்தில் சிலுவை சின்னம் அணிந்து இருக்கிறார். இது வரவேற்கத்தக்க விஷயம். அவர் எந்த கவலையும் இன்றி, உறுதியாக தன்னுடைய மத அடையாளத்தை வெளிப்படுத்தி உள்ளார். இதில் என்ன தவறு இருக்க முடியும் என பதிவிட்டுள்ளனர்.

Beast

இதற்கு விஜய் ரசிகர்கள் தற்போது பதிலடி கொடுத்து வருகின்றனர். அது சிலுவை அல்ல டாலர். அப்படியே சிலுவை அணிந்திருந்தாலும் ஜோசப் விஜய்ன்னு சொல்லி பிரிவினை ஏற்படுத்த வேண்டாம் என கமெண்ட் அடித்து வருகின்றனர். மேலும் சிலர் படமே இன்னும் ரிலீஸ் ஆகல அதுக்குள்ள ப்ரீ புரோமோஷனா? என்றும் கிண்டல் அடித்து வருகின்றனர்.

Thalapathy

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.