முடியாதுன்னு சொல்லியும் கட்டாயப்படுத்துனாங்க: பகீர் கிளப்பிய ஆண்ட்ரியா.!

சைக்கோ படத்தின் வெற்றிக்கு பிறகு விஷால் நடிப்பில் துப்பறிவாளன் 2 படத்தை இயக்கும் வேளைகளில் இறங்கினார் மிஷ்கின். அப்போது நடிகர் விஷாலுடன் ஏற்பட்ட மன கசப்பு காரணமாக அந்த படத்திலிருந்து விலகினார். இதனை தொடர்ந்து தற்போது ஆண்ட்ரியா நடிப்பில் ‘பிசாசு 2’ படத்தை இயக்கியுள்ளார்.

மிஷ்கின் இயக்கத்தில் வெளியான பிசாசு படம் ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இதனை தொடர்ந்து தற்போது பிசாசு 2 படத்தை இயக்கும் வேளைகளில் இறங்கினார் மிஷ்கின். ஆண்ட்ரியாவை பிரதானமாக கொண்டு இந்த படத்தின் திரைக்கதை அமைக்கப்பட்டுள்ளது. பூர்ணா, ராஜ்குமார் பிச்சுமணி உள்ளிட்டோரும் இந்த படத்தில் நடிக்கின்றனர். இந்த படத்தை ராக்போர்ட் எண்டர்டையின்மெண்ட் நிறுவனம் தயாரிக்கிறது. கார்த்திக் ராஜா இசையமைக்கிறார்.

நடிகையாக மட்டுமல்லாமல் பல பாடல்களையும் பாடியுள்ளார் ஆண்ட்ரியா. ‘
புஷ்பா
‘ படத்தில் இடம்பெற்ற
சமந்தா
குத்தாட்டம் போட்ட ‘
ஊ சொல்றீயா
‘ பாடலை பாடியிருந்தார் ஆண்ட்ரியா. ரசிகர்கள் தொடங்கி சினிமா பிரபலங்கள் வரை பலர் சமந்தாவின் ‘ஊ சொல்றீயா’ பாடலுக்கு ரீல்ஸ் செய்து இணையத்தை கலக்கினர்.

ரஜினி இடத்தில் விஜய்யை கொண்டு வரும் கமல்: இது நம்ம லிஸ்ட்லயே இல்லயே.!

சமந்தாவின் குத்தாட்டத்தை பார்ப்பதற்கே திரையரங்கில் ரசிகர்கள் குவிந்தனர். இந்தப்பாடல் மிகப்பெரிய அளவில் ஹிட்டடித்தது. இந்நிலையில் இந்தப்பாடல் குறித்து ஆண்ட்ரியா பேசும் போது, முதலில் இந்தப் பாடலைப் பாடுமாறு என்னை அணுகிய போது முடியாது என கூறிவிட்டேன். ஆனால் நீங்கள்தான் பாட வேண்டும் என என்னை கட்டாயப் படுத்தினார்கள்.

பிறகு யோசித்து சொல்கிறேன் என்று சொல்லிவிட்டு சில நாட்கள் கழித்து ஓகே என கூறி இந்த பாடலை பாடினேன். ஆனால் இந்த அளவுக்கு பாடல் வெற்றி பெறும் என நான் எதிர்பார்க்கவில்லை, மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறது என தெரிவித்துள்ளார் ஆண்ட்ரியா.

ராஜாவின் வெறித்தனமான ரசிகன் நான்; விஜய் சேதுபதி

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.